Hạng C
31/7/06
582
460
63
Quận 2
www.balloningmedia.com.vn
FXT phải nói là đi lành, bền và an toàn, có khả năng offroad nhẹ, mạnh mẽ còn lại thiếu logo sang của GLC, còn nhiều bác cứ nghĩ thử em Porsche châu Á xong lại nghĩ sao nó lại giản dị thế, thực ra em lái Cayenne đời mới nhất rồi, chỉ được cái đẹp cả trong lẫn ngoài chứ đi cũng chẳng có gì ghê gớm, vì thế cứ nghĩ cái xe giản dị phục vụ mình thì FXT có thể đáp ứng còn nghĩ nó là Porsche thì em thấy hơi quá

Đời mời thấy bộ mâm và đèn trước sau cải tiến nên nhìn cũng ổn áp hơn, bản ở VN khá đủ so với các bản cơ bản ở NN, giờ mua xe sướng chỗ là xe có sẵn và thử thoải mái, chứ trước kia một số anh em mua xe cũng không biết xe mình nó ra sao chứ đừng nói là thử, thế mà cũng mua và happy.

Bác nào ghé sr gò vấp gặp bác asernal này cẩn thận bị mua ngay dù trước đó phân vân vì bác này nhiệt tình và chu đáo lắm, khi thử xe đảm bảo mang dưới 1k đặt cọc chứ không là SOG lại thêm thành viên mới :)
Lái thử xe Subaru Forester 2.0XT 2016 cho các bác so sánh GLC

Hạng C
13/11/13
517
1.162
93
Asernal báo cáo gấp về FHI là tin nội bộ từ MB VN ra anh mới biết hôm nay là GLC rất ngon, kế hoạch MB định là 200 xe 1 tháng nhé, vậy nên FXT 16 nên căn giá bán 1 chút, phải đợi khoảng 6 tháng 1 năm khi GLC chạy đầy đường đụng nhau chan chát và chi phi nuôi tăng cao..thì mãi lực mới giảm..

Hạng D
30/6/11
1.052
279
83
TP.HCM
subaru-vietnam.com.vn
Asernal báo cáo gấp về FHI là tin nội bộ từ MB VN ra anh mới biết hôm nay là GLC rất ngon, kế hoạch MB định là 200 xe 1 tháng nhé, vậy nên FXT 16 nên căn giá bán 1 chút, phải đợi khoảng 6 tháng 1 năm khi GLC chạy đầy đường đụng nhau chan chát và chi phi nuôi tăng cao..thì mãi lực mới giảm..
GLC ngon em biết rồi a Hưng kakaka
ngon quá cũng khổ lắm anh ơi...........

Tập Lái
10/3/16
18
12
3
:)) warning của bác tribeca làm em giật mình lại phải đọc lại về GLC 2016& check giá của em nó. Chốt lại, em vẫn quyết tâm theo đuổi FXT 2016 vì phù hợp với nhu cầu của em ^^ em thích vợ 2 phải lành lành chứ GLC thì hơi đỏng đảnh ạ

• Like
Reactions: Arsenal.team
Hạng D
25/2/16
1.436
1.452
113
34
Các Bác cho em hỏi hàng ghế sau của FT có ngả thêm được không? hàng ghế sau của GLC là cố định chỉ gập về phía trước thôi, cái này em không ưng vì đi xa rất mỏi lưng.

• Like
Reactions: Arsenal.team