Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho
RE: lại tốc độ vios ghẻ

Kỳ đi xuyên Việt , đoạn trước khi vào Hà Nội từ hướng Phủ Lý có giải phâun cách em cũng tút lên như thế !!!! nhưng mà thử một lần thôi cho biết, bây giờ thì hết rồi !!!:D

Hạng C
5/10/05
685
1
0
Á châu!

Trích đoạn: TAPLAI
A di đà phật!!! em ngồi xe bác em xuống liền!!!
Làm sao để xuống được xe hả bác? Tốc độ đang 160 mà :D

Hạng B2
11/4/05
347
1
16
Hanoi - Vietnam

Tốc độ này đâm phải con chim cũng toi. 2h sáng tầm quan sát kém chạy thế là tự sát đấy, không hay đâu.

Hạng B1
22/8/05
84
7
0

Em chả biết các bác nghĩ thế lào, em thì ko ủng hộ nhưng cũng chẳng phản đối bác ý. Bác ý mất công post bài lên để các bác chê thì về sau ai muốn post bài lên nữa. Ham thích ôtô thì hầu như mọi người cũng đều đam mê tốc độ, với em thì tốc độ và độ vọt của một chiếc xe rất quan trọng nên mọi người muốn thử là cũng phải thôi, tuy có điều lúc thử thì nên chọn lúc đường vắng, tầm nhìn tốt, xe cộ ngon lành thì em nghĩ là cũng tương đối an toàn chứ ko như nhiều người nghĩ là quá nguy hiểm. Em đã có lần chạy đều đều khoảng 130 ~ 140 km/h liên tục khoảng 4 tiếng liền (em chạy ở nước ngoài tất nhiên ở VN thì ko có đường để chạy) cảm thấy cũng ko có gì là nguy hiểm lắm.

Em cũng đã thử con Everest của em ở Pháp Vân chạy vào buổi chiều. Tối đa lên được 155 km/h, vẫn kém bác Vios, để hôm nào em thử lại :)

Hạng B2
13/7/05
102
0
0

Nói dại... các bác chạy thế bay lên thiên đàng nhanh lắm đấy :(:(:(

Hạng B2
9/9/05
193
0
0
hn

Trích đoạn: noza

Em đã có lần chạy đều đều khoảng 130 ~ 140 km/h liên tục khoảng 4 tiếng liền (em chạy ở nước ngoài tất nhiên ở VN thì ko có đường để chạy) cảm thấy cũng ko có gì là nguy hiểm lắm.

Bác liều nhỉ? Tốc độ cho phép ở Úc nhanh nhất cũng chỉ được 110km/h mà bác phi >30kms (>30 là đủ bị treo bằng) liên tục thế mà không bị tóm thì may quá. Hay là bác có kinh nghiệm gì về mấy vụ bắn tốc độ, nếu có bác truyền đạt lại cho em nào.
Em thì phi đến 160-180 rồi nhưng mà chỉ rình rình làm 1 phát ở đoạn cho vượt, xong là phải "xìu" xuống ngay.
Luật của nó nghiêm quá nên em cũng không dám.

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Bác nào có điều kiện,sang bên em,mời các bác lên xe,toàn 200,no thôi!:D
Ché-dờ-ma-nì nhiều đoạn cho hết ga luôn.:D:D:D

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

bên e đang ở đường bé xíu cũng quất được trên 200 nói chi autobahn bên bác:D:D:D:D.
mấy chú bên mình mà qua tham quan thì phải gọi là vãi:D:D:D:D

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

Thôi thôi em xin can các bác ! Test xe ( hay test cầu đường ) thì hơi đâu tự test cho nguy hiêm + lỗ vốn ! Biểu hãng xe lo từ A-Z luôn : xe - đường piste - tất cả chi phí - bảo hiểm - thù lao cho bác tài,như cascadeur đóng phim vậy. Chứ tội gì lấy xe mình ra test,sung sướng chẳng là bao,lại ôm hết hậu quả,khổ lắm các bác ơi !