Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.532
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Ăn chùa có can kiên quết lun không Bác ? cubg4 là ăn mừ hé hé :p
Anh biết gì về "ACG" của mình nhỉ? ( Đám ae này chưa biết ăn đòn là gì đâu nhé!) "Đây thích là chiều nhé!
xxx đụng vào thì quên ... đi".
Tôi thật... Trời tôi không sợ, đất tôi chả ngán (tôi chỉ ớn bà cả ở nhà tôi thôi nhoen!) (lâu lâu cho tôi húng tý.);)

• Like
Reactions: ngotpro
Hạng D
5/7/14
2.476
85.505
113
HCMC
thằng áo thun trắng sao bị đánh vậy các bác. lúc mới tông, có một người mặc áo thun đen bước ra từ bên phải, hình như là từ ghế phụ, nhưng sau đó người này đánh thằng áo trắng ???

Mất cả hồn vì nó mà

yeah.. 1 bài học kinh nghiệm.. em cảm ơn Bác.. hùi đó mới đi học thầy em cũng dặn dù bất ngờ nhưng phải giữ xe của mình nằm trên làn của mình.. còn gặp cái giữ rối rắm hoặc hoảng loạn quá thì cứ thắng xe lại :)
Đúng rồi , ko khéo mình lại mang họa vào thân hoặc gây thêm tai nạn cho người khác thì k tốt lắm :D

• Like
Reactions: ngotpro
Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Anh biết gì về "ACG" của mình nhỉ? ( Đám ae này chưa biết ăn đòn là gì đâu nhé!) "Đây thích là chiều nhé!
xxx đụng vào thì quên ... đi".
Tôi thật... Trời tôi không sợ, đất tôi chả ngán (tôi chỉ ớn bà cả ở nhà tôi thôi nhoen!) (lâu lâu cho tôi húng tý.);)
dạ cũng biết sơ sơ qua vài lần đọc bên cnlers! tiếng tăm của Bác lừng lẫy cả 1 vùng trời :) ! Bác hay làm mí cái hảo tâm nữa.. like Bác :p

21/2/14
809
395
63
ghê. thằng áo trắng chắc thánh kung-fu nhập nó rồi bay như chim. e tưởng nó banh xác rồi chứ.

Hạng D
2/6/14
1.356
901
113
30
Những lúc này mới thấy cam hành trình tốt đến cở nào :D Chúng nó cứ nghỉ xe oto là giàu hay sao ấy nhiều khi trung lưu sắm xe oto cho cả gia đình (4 thành viên) họ thương nhau nên che mưa che nắng an toàn,....
Như em đả nói bọn này cá VN thắng Ma nhưng thua mà ko dám cướp giật sợ tù nên hy vọng ra đường làm phát nhận bảo hiểm và trợ cấp

Chỉnh sửa cuối: