TVS
Hạng B2
21/7/05
215
2
18
42
HCMC
RE: lại xenong

Trích đoạn: humer1

Các bác làm em ­quê quá,em tính đổi xploid lớn dập cho đã,mà nghe vậy thấy cụt húng quá!!!
Ấy ấy bác đừng thế chứ, anh em góp ý chút thôi, bác đừng quê chứ, mỗi người mỗi ý mà bác, nếu bác thích thì bác cứ chơi cho thỏa mãn đi.Em thấy ngoài đường thiếu gì người chạy ngựa sắt gắn âm thanh

Hạng B2
23/6/05
255
103
53
36
Sài Gòn thân yêu
www.otosaigon.com

quote:

Trích đoạn: fiatsiena1.6hlx

Bác đã chi thì chi luôn cho cả xinnhan & đèn hậu đi .
Cho máu !

Nếu bác chơi luôn cả xi nhan & đèn hậu thì sao nhỉ????
..................đẹp tuyệt vời mà hơi chói lóa là chiếc atila của bác humer1
cho em xinnnn...........................
Các bác gắn xenon trước được rùi, gắn thêm signal và đèn sau thì......có ngày em kiss vào mông chiếc atila thì khổ.

Tập Lái
2/4/04
3
0
0
42
Vietnam

:(em kho^ng bo~ da^u duoc tho^ng ca~m cho em nha:(.
:Dem cu~ng muo^'n ga)'n 1 ca'i va`o xe @ nhu*ng em ko^ bie^'t gia' bao nhie^u va` ga)'n o~ da^u co' gi` may anh chi~ cho em nha . em cam o*n may anh :)

Hạng B2
17/9/05
109
0
16

Ra Hiền ở Tân Thành mua có đảm bảo ko các bác nhỉ? Giá 1 bóng xenon (cả fa và cốt) màu hồng giò khoảng bi nhiu? em hỏi giá để đỡ thành gà thôi ạ.

Hạng B2
28/8/05
110
51
28

Hi các bác,em muốn hỏi là có đèn xenon nào gắn cho chiếc Dream được ko? giá khoảng bao nhiêu? với lại giàn âm thanh cho xe,nếu gắn thì gắn chỗ nào ?với giá cụ thể luôn ,bạn em kêu mua cốp rồi gan vào cop .Cam on cac bac nhieu

Hạng B2
14/10/04
491
3
43
tsunami

dream gắn xenon được (chỉ cần quấn mâm lửa ,đi lại dàn điện,thay sạc ,bình spacy) xenon nhiều loại nên cũng nhiều giá ra đó coi rồi tham khảo giá luôn (khu KÝ CON, tân thành ) gắn dàn âm thanh thì nhiều loại nhiều giá tiền khác nhau (giàn xịn thì 3.500.000 giàn amuter thì mấy trăm ngàn )

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

nên mua thêm cái thùng bỏ kẹo kéo nữa.ra đường ai hỏi kẹo thì lấy ra bán luôn.:D:D
sao nhiều người thích chơi nổi quá:mad::mad::mad::mad::mad::mad: