Tư Vấn Đầu Tư Lake view hoang vắng???

Hạng D
18/5/18
1.347
2.290
113
Khu lết viu này giờ nhiêu tiền 1 căn vậy mấy anh.

Tháng trước em đi bảo lộc coi đất về có ngồi chung xe với 1 chú sale nó chỉ nên mới biết, mình hỏi em ở trong khu này hả nó bẩu dạ em ở đây nhưng........ ở chung nhà với chị chủ dám đốc vì nhà rộng ở ko hết nên kêu e về ở để tiện...., mình bẩu vậy là nhất chú mày rồi:D
chắc kép nhí của chỉ

• Haha
Reactions: dungqb
Hạng B2
14/3/16
267
486
63
Việc Nổ đóng 6k tỏi tiền sdd Lakeview chắc chỉ xảy ra trong cơn mơ hoang dại nhất của em :rolleyes:
việc tính khu này đến 6k tỏi tiền sdđ có phải kinh khủng quá không, trước đây bán cả vốn lẫn lời cũng được tầm này chứ mấy.

để em hiền
1/4/05
3.801
93.802
113
việc tính khu này đến 6k tỏi tiền sdđ có phải kinh khủng quá không, trước đây bán cả vốn lẫn lời cũng được tầm này chứ mấy.
Đó có thể là cái giá để Nổ triển khai 30ha khu Waterbay bên Bình Khánh (giờ là An Khánh) đó anh, theo anh nó là rẻ hay mắc ?

• Like
Reactions: CivicLE
Hạng D
26/8/05
3.937
22.868
133
Cứ nộp đủ tiền hơn 6k tỷ thì ra sổ thôi bác, còn Nova có nộp hay ko là chuyện khác :D :D :D
Kg nộp kg đc. Thuế đâu đó hơn 5K tỷ.
Nova đang bị giam hơn 6K tỷ đền bù giải tỏa làm hạ tầng bên Waterbay Bình Khánh.
Kg đóng bên này, nhà nước cưỡng chế cấn trừ bên kia thì toi.
Mà đóng thì cũng chưa chắc đc làm Waterbay, vì quy trình là đấu giá, ai trả cao nhất sẽ trúng, rồi nhà nước trả lại 6K tỷ Nova đã bỏ ra.

để em hiền
1/4/05
3.801
93.802
113
Bạn lo làm medic đê, medic mà suốt ngày vào os còm thì giờ đâu mà tiêm, phát thuốc, hộ lý cho bệnh nhân bạn?
Có iu không mà lo lắng cho mình dữ vậy ấy ? Có gì cứ thực lòng thổ lộ nha, người ta đã chửi mình như chó mà cứ lẽo đẽo theo hoài, bị khổ dâm à ?

• Wow
Reactions: Đi Đò
Hạng D
8/6/17
2.232
1.803
113
Hồ Chí Minh
Kg nộp kg đc. Thuế đâu đó hơn 5K tỷ.
Nova đang bị giam hơn 6K tỷ đền bù giải tỏa làm hạ tầng bên Waterbay Bình Khánh.
Kg đóng bên này, nhà nước cưỡng chế cấn trừ bên kia thì toi.
Mà đóng thì cũng chưa chắc đc làm Waterbay, vì quy trình là đấu giá, ai trả cao nhất sẽ trúng, rồi nhà nước trả lại 6K tỷ Nova đã bỏ ra.
Thuế + lãi mấy trăm tỷ chậm nộp nữa, trừ khi cưỡng chế còn ko sẽ delay nộp thôi, cục tiền mặt 6k tỷ đv Nova giờ giải quyết bao nhiêu chuyện dễ gì tự nguyện dâng hiến, còn water bay thì :D :D :D

Attachments

• Haha
Reactions: GHD
Hạng D
18/5/18
1.347
2.290
113
Thuế + lãi mấy trăm tỷ chậm nộp nữa, trừ khi cưỡng chế còn ko sẽ delay nộp thôi, cục tiền mặt 6k tỷ đv Nova giờ giải quyết bao nhiêu chuyện dễ gì tự nguyện dâng hiến, còn water bay thì :D :D :D
Thành phố HCM 5 năm qua bắt bao nhiêu quan chức liên quan đến đất công rồi anh/ giờ anh nào muốn xả thân vì con tàu đắm Nova không ta :p :p :p