Hạng B2
17/12/14
433
710
93
Có ngay và luôn bác comrang, hôm em mới đem xe về gặp một bà chị hàng xóm tương lai (tầm >50) đang xây nhà kế bên nhà em, đang đi Toy Altis, hỏi xe chú của nước nào mà nhìn logo 5 ngôi sao thấy lạ quá mà xe nhìn thấy hay hay, em đồ là chị ấy chỉ chăm chú đếm 5 ns nhỏ thôi, vì là hàng xóm tương lai nên em không dám giỡn nên nói là của Nhật ở Việt Nam chưa phổ biến, chị ấy nói là sẽ về nói lại với thằng con, em cá là thằng con chị ấy mà biết hãng xe nào có logo 5 ngôi sao thua gì em cũng thua!

• Like
Reactions: longfan
DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
511
83
có khi thằng con của chị ấy có nick trong này rồi ;)
Có ngay và luôn bác comrang, hôm em mới đem xe về gặp một bà chị hàng xóm tương lai (tầm >50) đang xây nhà kế bên nhà em, đang đi Toy Altis, hỏi xe chú của nước nào mà nhìn logo 5 ngôi sao thấy lạ quá mà xe nhìn thấy hay hay, em đồ là chị ấy chỉ chăm chú đếm 5 ns nhỏ thôi, vì là hàng xóm tương lai nên em không dám giỡn nên nói là của Nhật ở Việt Nam chưa phổ biến, chị ấy nói là sẽ về nói lại với thằng con, em cá là thằng con chị ấy mà biết hãng xe nào có logo 5 ngôi sao thua gì em cũng thua!

Hạng B2
17/12/14
433
710
93
có khi thằng con của chị ấy có nick trong này rồi ;)
DP, anh gặp em hôm bữa Buổi giới thiệu xe Subaru trong SC Vivo rồi , đây là nick của nhóc nhỏ nhà anh, anh lấy xài luôn vì làm biếng tạo nick. Hai thằng nhà anh khen thằng nhóc nhà em biết nhiều về xe.

• Like
Reactions: DP
Hạng C
9/1/10
594
576
93
41
Nhà
Em bị vụ này hoài.
hôm ngồi với 1 em bên ngân hàng, chú em khoe thích xe và am hiểu kha khá về xe. Anh bạn sẵn quay sang hỏi xe em khi nào về thì chú kia mới hỏi em mua xe gì!? Em bảo Sư ba rư. Chú em bảo xe gì lạ quá, em cho vay nhiều xe lắm rồi mà không biết. Sao nhiều tiền vậy không mua xe sang đi giao dịch làm ăn mà đi xe lạ quá không hay. Em chỉ còn biết nói mua xe để đi chơi chứ có biết làm ăn gì đâu!? Hihi

DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
511
83
Dạ thì ra là anh Nhon, em có số ĐT của anh rồi, hôm nào hội chân dài Forester Outback offline Q7 em alo anh nha :)
DP, anh gặp em hôm bữa Buổi giới thiệu xe Subaru trong SC Vivo rồi , đây là nick của nhóc nhỏ nhà anh, anh lấy xài luôn vì làm biếng tạo nick. Hai thằng nhà anh khen thằng nhóc nhà em biết nhiều về xe.

• Like
Reactions: michael.giahuy
Hạng B2
17/12/14
433
710
93
Mới đi nhậu dzìa nhưng có chuyện liên quan đến subaru nên em cmt luôn, thằng em đối tác đang chạy Civic, nó cũng đổi xe 3-4 lần, nó hỏi anh chạy chiếc này chắc của Indo hả, em nói ừ (vì đang nhậu), nó hỏi giá, em nói nó đoán xem, nó nói cỡ giá xe Hàn không anh? Em nói rẻ hơn, mai thế nào nó cũng chửi em.

Hạng C
7/4/11
674
275
63
Vựa lúa Miền Tây
Em thì đi rữa xe mấy chú thợ rữa xe hỏi: xe hiệu gì ngộ quá anh?! Mình trả lời: Xe Tàu (vì logo 5 ngôi sao giống cờ tàu), mấy chú hỏi: khoảng 600 (triệu) hông anh?! Ừ thì 600 :3dcuoi:

• Like
Reactions: longfan