Tập Lái
24/8/12
8
9
3
32
Ho Chi Minh
Con A6 của em bị tông móp đít! Hôm nay đem ra hảng bảo phải làm kỹ mất 10 ngày!. Các bác thấy có hợp lý không?. bản thân em muốn điên vì không có xe đi ăn nói trong 10 ngày tới. Bức xúc quá mấy bác ơi!

Hạng B2
5/8/12
291
42
28
10
TP. HCM
Gỡ cái đít xe ra, gửi đó hãng làm.. xe thíu đít chạy cho nó lạ bác :D:D
Nói đùa cho vui, chứ bác muốn nhanh thì ra ngoài làm nhưng để đảm bảo thì phải làm trong hãng và phải đợi thuii ( thêm chất xúc tác $$ cho Cố vấn kĩ thuật hãng thì nó đợi nhanh hơn) :)

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
BlueEFFICIENCY nói:
Gỡ cái đít xe ra, gửi đó hãng làm.. xe thíu đít chạy cho nó lạ bác :D:D
Nói đùa cho vui, chứ bác muốn nhanh thì ra ngoài làm nhưng để đảm bảo thì phải làm trong hãng và phải đợi thuii ( thêm chất xúc tác $$ cho Cố vấn kĩ thuật hãng thì nó đợi nhanh hơn) :)

Đúng rồi bác, mua bình sơn xịt tự làm chắc chỉ mất vài tiếng :D

Tập Lái
24/8/12
8
9
3
32
Ho Chi Minh
otosaigon nói:
Cũng may là 10 ngày chứ lỡ cán chết người lúc đó muốn đi bằng bộ cũng không xong.. :D
Bác có kinh nghiệm vụ này à!

Tập Lái
24/8/12
8
9
3
32
Ho Chi Minh
BlueEFFICIENCY nói:
Gỡ cái đít xe ra, gửi đó hãng làm.. xe thíu đít chạy cho nó lạ bác :D:D
Nói đùa cho vui, chứ bác muốn nhanh thì ra ngoài làm nhưng để đảm bảo thì phải làm trong hãng và phải đợi thuii ( thêm chất xúc tác $$ cho Cố vấn kĩ thuật hãng thì nó đợi nhanh hơn) :)
Thanks bác! Mai em cầm tí thóc ra!.

Hạng B2
13/9/11
216
4
18
Hồ Chí Minh
otosaigon nói:
Cũng may là 10 ngày chứ lỡ cán chết người lúc đó muốn đi bằng bộ cũng không xong.. :D
Bác Lơ coi ra đường chạy cẩn thận kẻo tông chết người đó nha.Xe cộ mà bác lên cm kiểu đó.