Tập Lái
12/2/08
6
0
0
RE: Làm cách nào để tránh

Mấy cái này không biết tránh sao luôn, vượt đèn đỏ cũng chết mà ngừng cũng chết, pó tay rùi ^^

Hạng D
10/5/07
1.906
546
113
Thế giới tình yêu

Trích đoạn: pitrate
bác nao bik đó là xe hiệu j ko???
Nhìn giống chiếc Maruti của Bác Air Bag đã bán trước đây.
Flat4Inside
Trong tình huống này một cái máy phóng ghế lái như chiến đấu cơ chắc là hữu dụng vô cùng !
Ghế ôtô mà phóng lên như vậy thì khi tiếp đất chắc tại hiện trường sẽ có thêm 1 đống thịt và 1 đống sắt vụn nữa:)

Hạng B2
23/6/07
158
5
18
43
NHA TRANG

Hi vọng chỉ có 1 bác tài thôi, đừng có bác nào hay vợ con ngồi đằng sau thêm cả. Đúng là chỉ một mình mình cẩn thận thôi chưa đủ.

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Em chạy ngòai đường nhìn kính hậu mà thấy mấy ông bự đi sau đít là em rét rùi, cố gắng chuyển làn càng nhanh càng tốt, em là em nhát lắm.
Đúng là khi tới số rùi thì chẳng cách gì tránh được [&:]

Trích đoạn: xe reo

Trích đoạn: pitrate
bác nao bik đó là xe hiệu j ko???
Nhìn giống chiếc Maruti của Bác Air Bag đã bán trước đây.
Flat4Inside
Trong tình huống này một cái máy phóng ghế lái như chiến đấu cơ chắc là hữu dụng vô cùng !
Ghế ôtô mà phóng lên như vậy thì khi tiếp đất chắc tại hiện trường sẽ có thêm 1 đống thịt và 1 đống sắt vụn nữa:)
:Dem đoán 100% không rớt ghế xuống được vì đang mắc kẹt với mớ dây điện lòng thòng bên trên:D

Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
53
Hội OS CrossFire - CLB TDTT OS

Thắp nhang, vái thần thánh, thổ địa... trước khi lên xe, ăn chay 30, mùng 1, kiêng LL (Bà cả thì được), nói chung là tu nhân tích đức. Còn không thì sắm cái xe container mà chạy, chí ít cũng 50/50 với nó, có gì cũng đỡ thịêt hại. Mấy bác bên Mỹ cho em hỏi mấy cái đầu kéo container mới bây giờ bao nhiêu ạ?

Hạng D
25/11/07
2.122
59.723
113
Viện Nghiên Cứu

Hôm nay em cũng bị tông từ phía sau khi ngừng đèn đỏ! Cô gái cuống quýt phân trần là do thắng không ăn. Em chỉ biết cười và hỏi cô ấy có bị sao không!
Riêng vụ báo nêu chắc chỉ có cách là thường xuyên nhìn kiếng chiếu hậu, có gì còn bung cửa... :D

Last edited by a moderator: