Tập Lái
29/8/15
31
42
18
Hồ Chí Minh
Tìm thêm 1 bạn lái xe đi Vũng Tàu thứ 7 tuần này (23/07/2016).
Chi phí thuê xe khoảng 500 - 700k. Số sàn hoặc tự động "hên xui" . Tới lúc đó có xe gì đi xe đó. ( Innova, Fo tủn, vios,...)
Xăng phí cầu đường, ăn uống share chung. Có 1 người hướng dẫn đi kèm để vững tay lái hơn.
Sáng đi, chiều về.
Bạn nào thích thì để lại số đt có gì alo rồi đi.
Địa điểm sẽ chốt sau nhé. Đi ít để lái được nhiều hơn.
P/S: có bằng nhé.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
22/6/16
428
197
43
Đi để luyện vì chuẩn bị mua xe rồi. Nên luyện cho nó cứng...
Chỉ cần vòng vòng tp giờ cao điểm là đủ cứng rồi ko cần đi xa. Có lần mình thuê chiếc toyota gì đó đời 1998 của người quen, nhả côn hay bị chết máy. Lọ mọ giữa đường mãi mới thoát đc. Đánh vật với nó cả buổi thì thấy tự tin hơn hẳn.

• Like
Reactions: hothanhdam
Tập Lái
15/7/12
8
5
3
đúng rồi, chạy đường tp tầm giờ cao điểm là cứng tay rồi.

Tập Lái
28/12/15
2
0
1
34
Cho em hỏi tí thông tin: đường vào Long Sơn xe oto cho chay tốc độ tối đa được bao nhiêu vậy, vì mình nghe nói lúc này CSGT cũng hay bắn tốc độ ở đó

Tập Lái
23/12/16
7
1
1
35
Chài! mới thấy tin của bác trễ qa', mih` mới làm vài chyến V.Tau` - Hồ Cốc - V.Log - T.Vih. Trà Vinh là kỷ niệm đag' nhớ nhất luôn (2 bánh xe bị hỏg fải ngủ bụi ở đó 1 đêm, vì fải đợi bah' xe từ SG gửi về)..noi' chug dài dog` lém.
P/S: Cho mih` số đt đi, co' dịp đi nữa mih` hú bac' tham ja chug cho vui. Mìh thì ở q11 ;)
bác ơi khi nào bác đi cho e theo vs nha, mới lấy = 3 tháng :D 0908781148

Hạng B2
31/10/16
397
528
93
56
Luyện tay lái thì SG-VT là chuẩn cho người không có nhiều thời gian, loanh quanh trong phố SG để luyện tay lái chính xác, ra cao tốc LT-GD để luyện tốc độ , Long thành -Vũng tàu tập nhìn biển báo, tập dừng đèn đỏ bằng trớn ( xe MT) leo núi lớn, núi nhỏ ở Vũng Tàu để luyện đi đường đèo, dốc Thiền Viện chơn không để luyện đề pa.
Vào hè ( khoảng tháng 8) bác nào lái mới muốn xuyên Việt hú em đi chung nhé, em sẽ dẩn đường ( cùng share chi phí )

• Like
Reactions: Jomsviking