Hạng B2
21/11/15
271
135
43
E mới về bộ calang lắp bản Fsport lắp cho xe RX 2016, lắp lên nhìn xe mạnh mẽ và nổi bật hẳn. Các bác vào cho ý kiến và nhận xét và chia sẻ xem còn cần làm thêm gì nữa không ạ. :)

Bộ mặt nạ Fsport và logo thành cửa xe nhập từ Úc về

Thi công lắp đặt rất đơn giản, vì hàng sản xuất riêng cho xe, Plug and Play..

Và đây là kết quả ạ, có bác nào nhận ra e RX200t nữa không..hehe.

E đang tính nhập bộ đèn Full led, Bodykit trước sau và 1 số chi tiết cho thành bản RX fsport luôn.:3danbanh:

Tập Lái
30/10/16
5
4
3
31
Long Xuyên-An Giang
Hihi e và bác giống nhau!e cũng đang đợi lưới f-sport về lên!mong bác chỉ giáo để e gắn xe vì e đang đợi hàng về ah!thank bac nhieu lam,neu dc bác cho e xin so dt bác nhé

• Like
Reactions: Hdauto1
Hạng B2
6/6/09
194
145
58
bác cho em hỏi, thì bộ đèn bác nhập về gắng vào RX 200t được không? giá cả như thế nào? Vì theo hãng báo là gắng đèn 350 vào thì 200t không run được? Nhưng nếu bác muốn lên thì phải đèn trước và sau luôn phải không? thanks bác

• Like
Reactions: Hdauto1
Hạng B2
21/11/15
271
135
43
bác cho em hỏi, thì bộ đèn bác nhập về gắng vào RX 200t được không? giá cả như thế nào? Vì theo hãng báo là gắng đèn 350 vào thì 200t không run được? Nhưng nếu bác muốn lên thì phải đèn trước và sau luôn phải không? thanks bác
Đèn đắt quá nên e chuyển sang mua kit và mâm rồi bác ạ. Lắp dc hết nhé, có điều phải code lại và có module riêng chạy Led thôi, còn không không lắp vào đương nhiên không dc, nó báo lỗi ngay.

Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
E mới về bộ calang lắp bản Fsport lắp cho xe RX 2016, lắp lên nhìn xe mạnh mẽ và nổi bật hẳn. Các bác vào cho ý kiến và nhận xét và chia sẻ xem còn cần làm thêm gì nữa không ạ. :)

E đang tính nhập bộ đèn Full led, Bodykit trước sau và 1 số chi tiết cho thành bản RX fsport luôn.:3danbanh:

Griller này đi đường xá VC bụi dính lao chết bà luôn :(

Tập Lái
9/2/17
2
0
1
33

Mặt ca lăng này bác mua giá bnhieu vậy bác?em chuẩn bị lấy rx350 mà cũng mê mặt ca lăng này quá

Hạng B2
14/9/10
457
196
43
Đèn đắt quá nên e chuyển sang mua kit và mâm rồi bác ạ. Lắp dc hết nhé, có điều phải code lại và có module riêng chạy Led thôi, còn không không lắp vào đương nhiên không dc, nó báo lỗi ngay.
Đèn mua đây cho rồi đi bác. 158tr full trước sau, thấy giá cũng dc. Bác up lên cho mình học hỏi đi kkkk

Hạng D
19/4/15
1.379
1.870
113
Đèn mua đây cho rồi đi bác. 158tr full trước sau, thấy giá cũng dc. Bác up lên cho mình học hỏi đi kkkk
Em ở ngoài Bắc được báo giá có 1/2 của bác, không rõ có khác nhau gì không, cũng 3 bóng, led sau chạy tia.

• Like
Reactions: kenny_trinh
Hạng B2
14/9/10
457
196
43
Em ở ngoài Bắc được báo giá có 1/2 của bác, không rõ có khác nhau gì không, cũng 3 bóng, led sau chạy tia.
Sao kỳ vậy. Chắc mình nhớ nhầm chăng. Bác đã gắn chưa? Cho mình học hỏi để lên ạ.