Tập Lái
17/5/07
26
0
1
RE: Làm đẹp cho SF: phần 1

Dear cả nhà,

Mình đã lắp loại này ở 128 Trần Duy Hưng, nhìn thì cũng OK nhưng bước lên bước xuống có vẻ không được chắc chắn lắm. Tuy nhiên vì ở nhà còn cụ già và mấy đứa bé nên cũng phải lắp mà đi thôi.

Chúc vui

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: sonph70

Dear cả nhà,

Mình đã lắp loại này ở 128 Trần Duy Hưng, nhìn thì cũng OK nhưng bước lên bước xuống có vẻ không được chắc chắn lắm. Tuy nhiên vì ở nhà còn cụ già và mấy đứa bé nên cũng phải lắp mà đi thôi.

Chúc vui
Rổ rá thế nào bác? Thế là 128 chứ ko phải 125:D.

Hạng B1
20/8/07
77
0
0

Trích đoạn: Kienvang

bác nào có giá rẻ hơn offer cho anh em, cảm ơn trước rất nhiều. Và như thông lệ, giá gần 500 mỹ là của Hùng Colormatiz. Đề nghị bác nào hay chỉ trích việc tôi giới thiệu Hùng Colormatiz thay vì chỉ trích thì giới thiệu cho anh em giá rẻ hơn, đơn giản vậy thôi! (Nếu chỉ chỉ trích thì không nên đăng bài vào thread này, vì phá thì dễ, xây thì rất khó).

Bác KV ợ em cũng chả muốn tranh nuộn với bác là jì cho nó mệt nữa đâu, vì bác là ai và đang làm jì thì ai cũng biết rồi, bác thích thì mua mà chơi, giới thiệu cho AE dùng, sao phải trình bầy làm cái jì cho nó mệt. Bác càng trình bầy em càng thấy bác buồn cười và vớ vẫn. Mặc dù ae hội SF của bác cũng bênh vực bác nhiều ra phết đấy nhưng em thấy qua vụ phiến đàm bác thật mất điểm, và nhất là ba cái vụ trình bầy này
. Bác khuyên mọi người nên mua SF là rất tốt hay, vậy em cũng chân tình khuyên bác đừng trình bầy và nên tu luyện tý trình cho nó cao thêm một tý, bác non lắm. Bác lại bình tĩnh nhe

Hạng B2
21/8/07
381
0
0

Em nghĩ chắc là bác biencan có vẻ là 1 đồng nghiệp thất bại về cuộc đời tại chỗ làm bác KV ghen ăn tức ở với sự thành công và dễ mến của bác ý nên dấu mặt dưới 1 nick name vô danh chọc phá bác. Trò này xưa quá rồi Diễm ơi, thế kỷ 21 rồi, ném đá hội nghị chả ai tin đâu bác biencan ơi :D:D

Hạng B1
20/8/07
77
0
0

Trích đoạn: HoangRambo

Em nghĩ chắc là bác biencan có vẻ là 1 đồng nghiệp thất bại về cuộc đời tại chỗ làm bác KV ghen ăn tức ở với sự thành công và dễ mến của bác ý nên dấu mặt dưới 1 nick name vô danh chọc phá bác. Trò này xưa quá rồi Diễm ơi, thế kỷ 21 rồi, ném đá hội nghị chả ai tin đâu bác biencan ơi :D:D
Bác là thầy bói voi à, em xin bác đấy bác cứ ngồi im em nhờ

Tập Lái
15/5/07
38
0
0

Quote: tu biencan

"Bác KV ợ em cũng chả muốn tranh nuộn với bác là jì cho nó mệt nữa đâu, vì bác là ai và đang làm jì thì ai cũng biết rồi, bác thích thì mua mà chơi, giới thiệu cho AE dùng, sao phải trình bầy làm cái jì cho nó mệt. Bác càng trình bầy em càng thấy bác buồn cười và vớ vẫn. Mặc dù ae hội SF của bác cũng bênh vực bác nhiều ra phết đấy nhưng em thấy qua vụ phiến đàm bác thật mất điểm, và nhất là ba cái vụ trình bầy này . Bác khuyên mọi người nên mua SF là rất tốt hay, vậy em cũng chân tình khuyên bác đừng trình bầy và nên tu luyện tý trình cho nó cao thêm một tý, bác non lắm. Bác lại bình tĩnh nhe "

@biencan: này cậu, đã vào 4r là để trao đổi thân tình, cầu thị và có kiến thức văn hóa chứ đâu phải hàng thịt !. Nếu cậu cứ dùng giọng điệu này thì sẽ có nhiều người nghĩ và nếu gặp sẽ nói với cậu là 'ê, trẻ con ra chỗ khác chơi nhé'.

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Chính thức Bấm lỗ bác Biencan đã vi phạm nội qui OS, thiếu tôn trọng đến các thành viên khác.

Hạng B2
6/1/06
179
0
0
41
Hà Nội

Trích đoạn: biencan

Trích đoạn: Kienvang

bác nào có giá rẻ hơn offer cho anh em, cảm ơn trước rất nhiều. Và như thông lệ, giá gần 500 mỹ là của Hùng Colormatiz. Đề nghị bác nào hay chỉ trích việc tôi giới thiệu Hùng Colormatiz thay vì chỉ trích thì giới thiệu cho anh em giá rẻ hơn, đơn giản vậy thôi! (Nếu chỉ chỉ trích thì không nên đăng bài vào thread này, vì phá thì dễ, xây thì rất khó).

Bác KV ợ em cũng chả muốn tranh nuộn với bác là jì cho nó mệt nữa đâu, vì bác là ai và đang làm jì thì ai cũng biết rồi, bác thích thì mua mà chơi, giới thiệu cho AE dùng, sao phải trình bầy làm cái jì cho nó mệt. Bác càng trình bầy em càng thấy bác buồn cười và vớ vẫn. Mặc dù ae hội SF của bác cũng bênh vực bác nhiều ra phết đấy nhưng em thấy qua vụ phiến đàm bác thật mất điểm, và nhất là ba cái vụ trình bầy này
. Bác khuyên mọi người nên mua SF là rất tốt hay, vậy em cũng chân tình khuyên bác đừng trình bầy và nên tu luyện tý trình cho nó cao thêm một tý, bác non lắm. Bác lại bình tĩnh nhe
Phù phù phù .... Nóng quá hạ hoả đê ...Đốt cho phát bi giờ:D:D:D:D

Hạng C
5/2/07
781
4
0
45

@bc: hình như em thấy bác rất là rảnh rổi như các bà 8 ở xóm em ko biết làm gì nên xăm xoi từng khuyết điểm người khác mà bới móc nhỉ
tôi thấy bác quả co nhiều time khi ngồi gõ cả 1 sớ đầy chữ để phê phán nguời ta ( thấy tên bác là tui lướt cho qua vì đọc phí cả thời giam quí báu của tôi)
hôm nay lại nhảy vô đây chỉ trích này nọ, chỉ mang hiềm khich cá nhân mà ko có gì gọi là đóng góp hữu ích cho forum cả! toàn post những cái @#$#@@ gửi ko được (xin lỗi tui nặng lời, nhưng thể ko nhịn đươc dù bi bấm lỗ:mad: ):mad:

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/11/06
1.377
23
38
50

Trích đoạn: nongdanhoclaixe

@bc: hình như em thấy bác rất là rảnh rổi như các bà 8 ở xóm em ko biết làm gì nên xăm xoi từng khuyết điểm người khác mà bới móc nhỉ
tôi thấy bác quả co nhiều time khi ngồi gõ cả 1 sớ đầy chữ để phê phán nguời ta ( thấy tên bác là tui lướt cho qua vì đọc phí cả thời giam quí báu của tôi)
hôm nay lại nhảy vô đây chỉ trích này nọ, chỉ mang hiềm khich cá nhân mà ko có gì gọi là đóng góp hữu ích cho forum cả! toàn post những cái @#$#@@ gửi ko được (xin lỗi tui nặng lời, nhưng thể nhịn đươc dù bi bấm lỗ:mad: ):mad:
Tôi cũng thấy bác chẳng viết được bài nào ra hồn, toàn những topic trời ơi đất hỡi. Đi xe ô tô chỉ sợ bán đi bị lỗ như bác thì đi xe ôm cho nó lành.