Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
8/11/15
100
236
43
39
chả là em có lo đất đẹp lắm, lo góc ở ngay gần song giồng ông tố, thuộc khu thế kỉ 21, thạnh mỹ lợi. Xung quanh biệt thự cũng xay kha khá rồi. Khu TML thì các bác biết rồi, mật độ XD chưa cao, nhưng tk 21 thì mát mẻ và nhà ở cũng nhiều rồi. Ở đây có rất nhiều đôi ra chụp ảnh cưới, rồi các Event lớn ngoài trời vài nghìn người như color me run cũng tổ chức ở khu TML này.
Vấn đề là bán thì e ko bán, đầu tư xay thì ko có tiền, nhưng e ko muốn để đất trống phí phạm quá. Xin các bác cao kiến tư vấn giùm em làm j ra tiền vs lo đất này? Chỗ e rất nghiêm, ko cho dựng nhà tạm, nhà cấp 4. Lo em là c1-25. Đa tạ các bác!

Hạng D
13/1/15
1.021
2.800
113
nơi hẻo lánh, lại ko cho xây gì hết mà muốn làm ra tiền

đằng nào cũng nhiều người ra đó chụp ảnh, hay mợ thuê vẽ graffiti lên tường nhà hàng xóm chung quanh rồi cho thuê chỗ chụp luôn :)

Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
chả là em có lo đất đẹp lắm, lo góc ở ngay gần song giồng ông tố, thuộc khu thế kỉ 21, thạnh mỹ lợi. Xung quanh biệt thự cũng xay kha khá rồi. Khu TML thì các bác biết rồi, mật độ XD chưa cao, nhưng tk 21 thì mát mẻ và nhà ở cũng nhiều rồi. Ở đây có rất nhiều đôi ra chụp ảnh cưới, rồi các Event lớn ngoài trời vài nghìn người như color me run cũng tổ chức ở khu TML này.
Vấn đề là bán thì e ko bán, đầu tư xay thì ko có tiền, nhưng e ko muốn để đất trống phí phạm quá. Xin các bác cao kiến tư vấn giùm em làm j ra tiền vs lo đất này? Chỗ e rất nghiêm, ko cho dựng nhà tạm, nhà cấp 4. Lo em là c1-25. Đa tạ các bác!

Mở cà phê Lều Chòi lá dừa khung tre chắc không bị cấm để cho anh em OS dắt Tục Tưng ghé móc lốp chơi :)

Tập Lái
19/9/15
43
191
33
43
nhà mình o q2 thường chạy qua khu sông Giồng để qua Hầm TT, thấy có 1 lô làm cái nhà kính trồng rau sạch, có lẽ phải ghé mua rau ăn

• Like
Reactions: Leoni
Hạng B2
8/11/15
100
236
43
39
cho thuê trồng rau sạch. lam cai mô hình nhà kính nhỏ. phuc vụ cư dân xung quanh
Cảm ơn bác, ý tưởng hay quá. Mà em đi làm văn phòng, ko trông coi được, chỉ sợ rau tặc phá rào chôm hết thì phí công lắm :( bác hiến kế cho em với

• Like
Reactions: matrix_Index
2F1 confirmed
Hạng B2
19/2/13
395
3.583
93
Cảm ơn bác, ý tưởng hay quá. Mà em đi làm văn phòng, ko trông coi được, chỉ sợ rau tặc phá rào chôm hết thì phí công lắm :( bác hiến kế cho em với
Bác làm nhà kính xong.phân chia từng ô, ai thuê tự khoá khu của mình. Chủ yếu có cái chỗ để cư dân ở đó thuê ô đất và tự trồng rau

Status
Không mở trả lời sau này.