Tư Vấn Đầu Tư Làm gì khi CDT bỏ trốn

Hạng B2
11/3/17
153
908
103
CĐT lừa đảo bà con thì nó có tiền cất trữ, chứ dạng CĐT do làm ăn thua lỗ, phá sản mà trốn nợ thì có giết nó cũng không lấy lại tiền được đâu.

Hạng B2
18/11/16
326
1.058
93
Sai gon
Theo những gì đã xảy ra trong những thời gian qua thì biện pháp căng băng dôn hay kiện cáo gì cũng chả hiệu quả hết khi nó cố tình ...
Chỉ còn duy nhất biện pháp ( tui nói chơi relax ...thôi nhá, ai mà làm thì tui hổng có chịu trách nhiệm àh ) đó là truy tìm cho bằng được thèn chủ đàu toi khốn nạn đó rồi tụt quần nó ra , tay cầm lưỡi lam bảo nó: giờ là trả lại xèng hay là chịu thiến !!!
Hahaha.....
Em thì em chơi chiêu tới nhà,khen vợ đẹp con xinh thế này , dặn dò cháu nó ra đường cẩn thận kẻo quẹt xe

• Like
Reactions: The Mason002
Hạng B2
8/2/12
229
891
103
Nói tới mới nhớ, cái CC gì bên Tên Lửa hồi xưa có 1 bác trên này cũng nổi tiếng bán, giờ em đi ngang thấy người ta giăng mùng trải chiếu ở để giữ công trình kẻo CĐT nó lừa bán cho người khác. Mà bác đó vẫn phè phè ăn chơi đều đều

Hạng B1
12/6/16
90
2.205
83
33
Em thì em chơi chiêu tới nhà,khen vợ đẹp con xinh thế này , dặn dò cháu nó ra đường cẩn thận kẻo quẹt xe
trước đó nó đem gia đình dấu roiif anh.
Mấy hạng này chỉ nhờ a em xã hội chiws pháp luật ko ăn thua

Hạng B1
15/12/15
64
32
18
32
xã hội đen đòi nợ thuê các kiểu bây h thuộc quản lý của công an nghen,có làm lấy đc 50% thì đc bao nhiêu so với hậu quả

• Like
Reactions: The Mason002
Hạng B1
12/6/16
90
2.205
83
33
kiếm con nghiện ma tuý hay du đãng đó, vài tr nó cũng xử luôn bất chấp hậu quả, xã hội đen bây giờ cũng showbiz lắm nghen coi chừng bị lừa
em thì ko bị nặng chỉ bị cọc 100 củ, sau 3 tháng bên đó cứ hẹn đi hẹn lại. Cuối cùng em phải dẫn cả đen và đỏ lên ( bạn em) lên bên đó mới trả lại cọc. Cách đây 1 tháng có vài khách hàng kiện nó ra toà vì ko trả tiền cọc lại. ( cọc có thoã thuận).