Hạng F
30/10/08
5.192
40
48
53
như vậy là đứt cầu chì rồi, bác nên thủ sẳn đèn pin cho an toàn.
mình nên bám sau xe có đèn nếu được nhờ xe trước chạy từ từ để minh theo kịp và cho an toàn nữa chứ bác.

Hạng C
6/6/11
877
407
63
50
Đâu đó trên chữ S
Em cũng bị đức cầu chì 1 lần, mất hết đèn. Em bám theo xe tốc hành tử Đồng Xoài, chắc nó sợ cướp hay sau mà phóng như ma đuổi, làm em dí theo muốn chết. Về đến An Phú Đông em ghé gara quen đổi xe của gara về nhà. Nghĩ lại cũng hên, ngày xưa đường vắng nên cũng ít xxx. Bi giờ mà bị là em ngồi gọi quyền trợ giúp thôi, ứ dám phi tiếp.

Hạng C
26/5/10
688
4
0
Tp.HCM
Sao pác ko vẩy tay xin dừng xe trợ giúp. Pác đề nghị xe sau chạy trước để pác đu theo có phải là tiện cho cả 2 bên về mặt...tốc độ?

Hạng B2
7/10/10
189
7
18
Rubber forests
Captivative nói:
Sao pác ko vẩy tay xin dừng xe trợ giúp. Pác đề nghị xe sau chạy trước để pác đu theo có phải là tiện cho cả 2 bên về mặt...tốc độ?
Ban đêm, giữa đồng không mông quạnh sẽ không ai dừng lại; vì họ sợ...gặp bất lương!

Last edited by a moderator:
Hạng C
6/5/10
524
5
18
1088L nói:
kuliem nói:
mình bám sau,xe trước dẫn đường mình đi

Em cũng nghĩ như vậy tốt hơn nhưng xe kia ko di trước mà cứ đi sau và lệch về phía bên phải để soi lề đường, thấy đi cũng dễ nhưng không biết đi bám sau thì như thế nào, chờ các bác có kinh nghiệm cho ý kiến.

Bác phải đu theo xe dẫn đường vừa đảm bảo tốc độ, vừa an toàn. Nói dại lỡ thằng nào nó húc phải bác, hoặc bác húc vào nó là ăn đủ.

Hạng D
13/5/10
1.071
252
83
47
Xử lý như bác chủ thớt khá ổn rồi. Bác sắm thêm cây đèn pin nữa là ok. Còn cầu chì thì như em đây cũng ko biết nó nằm ở đâu trong xe nữa

Hạng D
22/2/10
1.807
125
63
Hòn Ngọc Viễn Đông
Nếu không có quyền trợ giúp nào thì bật Hazard rồi bò từ từ thôi bác, đồng không mông quạnh biết sao được, mà cứ bò thôi, chứ đứng lại, đón để giúp đỡ, lỡ gặp cướp thì thấy tía em luôn.

Hạng F
15/11/10
9.321
2.959
113
50
A New Level nói:
Xử lý như bác chủ thớt khá ổn rồi. Bác sắm thêm cây đèn pin nữa là ok. Còn cầu chì thì như em đây cũng ko biết nó nằm ở đâu trong xe nữa
Phải sắm 2 cái đèn sạc bác ạ + 1 cuộn băng keo bác ạ. :D:D:D