Hạng B2
12/6/15
234
39
28
Bác cứ đùa Trung Quốc là gì có hàng ngon thế này! Con này chuyên gắn cho moto phân khối lớn, phân phối chủ yếu ở thị trường Thái Lan và Indo, là hãng của Nhật Bản, sản xuất tại Mĩ bác ạ!

Hạng B2
12/6/15
234
39
28
Con bugi này đánh lửa nhiều hơn vậy tốn xăng hơn hả bác ơi!
Đấy, rất nhiều người hiểu sai như bác đấy! cứ nghĩ đánh lửa nhiều thì đốt xăng nhiều! Không phải như vậy bác à! Việc bugi đánh lửa nhiều chỉ làm tăng hiệu suất động cơ, đốt xăng sạch hơn, giảm lượng xăng thừa chưa đốt ra ngoài không khí, lại còn giảm ô nhiễm môi trường bác ạ!

Hạng B2
13/8/15
175
37
28
Đấy, rất nhiều người hiểu sai như bác đấy! cứ nghĩ đánh lửa nhiều thì đốt xăng nhiều! Không phải như vậy bác à! Việc bugi đánh lửa nhiều chỉ làm tăng hiệu suất động cơ, đốt xăng sạch hơn, giảm lượng xăng thừa chưa đốt ra ngoài không khí, lại còn giảm ô nhiễm môi trường bác ạ!
Cảm ơn bác nhé!

Hạng B1
12/10/16
53
7
8
33
Bác nào đam mê tốc độ gắn thêm củ IC mở tua , với quả bugi của nhật, tốc độ có thể tăng thêm 30-50km/h! :cool::cool::cool:
Nghe nó cứ sao sao ý bác, nếu thay bugi mà tăng thêm tốc độ như vậy thì ai cũng thay hết à

Hạng B2
12/6/15
234
39
28
Nghe nói thay IC mở tua làm tăng tốc độ xe hả các bác ơi!
Khuyến cáo với bác là mở tua vừa phải thôi bác, vì nó mạnh ghê gớm! Hơn nữa gắn IC thì phải thay bugi bạch kim mình nói ở trên, vì tốc độ mở tua lớn hư vậy thì tốc độ đánh lửa của bugi cũ không đáp ứng kịp, vì vậy cần thay bugi bạch kim vào bác ạ! đây là cặp đôi hoàn hảo đó bác!

Hạng B2
12/6/15
234
39
28
Winner có cam đôi DOHC mà kết hợp với bugi bạch kim tăng đuợc tốc độcao hơn 30-40km/h, gắn IC mở tua lại cao hơn 20km/h nữa các bác đam mê tốc đọ cứ mái thoải!