Hạng D
25/10/07
1.323
6.206
113
Giờ anh em dùng xe không đến nỗi tã quá nên chỉ chạy thử vài vòng là ổn. Khi thi cho phép phạm không quá 4 lỗi nhẹ như đè vạch, chống chân xuống đất nên không vấn đề gì đâu. Thường sẽ bị 2-3 lỗi và qua chứ không phạm lỗi nào mới khó.
Mẹ đợt em đi thi nó lôi con sport với 1 con nake ra thi mới mất dạy.
mà 2 con côn số ngọt ngào gì cho cam.

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.675
113
Mẹ đợt em đi thi nó lôi con sport với 1 con nake ra thi mới mất dạy.
mà 2 con côn số ngọt ngào gì cho cam.
Hôm qua thằng nhóc nhà tui thi con này mà!

Chạy trong hình có cần đổi số đâu mà chỉ khống chế bằng côn nên đâu cần số ngọt làm gì? Hôm qua có mấy cháu gái bé tí, chạy xe côn còn lập bập mà vẫn tự tin thi qua thì các anh sợ gì!

Hạng D
25/10/07
1.323
6.206
113
Hôm qua thằng nhóc nhà tui thi con này mà!

View attachment 2854386

Chạy trong hình có cần đổi số đâu mà chỉ khống chế bằng côn nên đâu cần số ngọt làm gì? Hôm qua có mấy cháu gái bé tí, chạy xe côn còn lập bập mà vẫn tự tin thi qua thì các anh sợ gì!
Chiếc nake này thì dễ chạy mà anh

chiếc chỗ em thì côn số nó vãi lúa lắm, âm sâu thì trôi,mà cắt nhẹ thì sặc xăng chết máy.
còn sport thì thôi,em cũng có tí tự tin vào tay lái mà cũng phải dợt vài vòng số 8 vẫn bị dính tí chạm vạch.
ae ít chạy với lái kém thì khóc.

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.675
113
Chiếc nake này thì dễ chạy mà anh

chiếc chỗ em thì côn số nó vãi lúa lắm, âm sâu thì trôi,mà cắt nhẹ thì sặc xăng chết máy.
còn sport thì thôi,em cũng có tí tự tin vào tay lái mà cũng phải dợt vài vòng số 8 vẫn bị dính tí chạm vạch.
ae ít chạy với lái kém thì khóc.
Được phép dính đến 4 lỗi nên tỷ lệ trượt ít lắm!

Hạng C
10/5/06
750
400
83
Tình hình là mình được cấp bằng lái B2 mới rồi. Làm ở Thành Thái. Chụp hình khám sk, photo.... tại chổ. Có mang theo hồ sơ gốc mà ko ai hỏi tới. Toàn bộ thời gian tốn tầm 1,5 tiếng. Đóng tiền bao nhiêu cũng ko nhớ chính xác. Khoảng 600k cho lệ phí, 350k cho khám sức khỏe. Khám sức khỏe mắt 10/10 dù mình đọc sai mấy chữ O, D, Q.
Thời gian chờ xác minh bằng lái bị mất là 72 ngày, theo biên nhận tính từ ngày nộp hồ sơ.

• Like
Reactions: Vãi mod