Hạng D
29/11/04
3.494
16
38
Cho em đăng ký 1 cục gạch ống nữa, nhưng tập trung ở đâu, chi tiết hành trình thế nào em tìm hòai ko thấy.

Hạng D
27/5/05
1.544
20
38
Biên Hòa
Các bác BH ơi vào đăng kí chiến với ACE XNL đê,sắp tới ngày rùi.

@ Bác Tưởng: Về thực đơn em có ý kiến ta mua sò lông,sò huyết,tôm sú,mực...ra đó cứ nướng mọi mà chén rất ngon,và tiện.
Về đồ uống em đề xuất Vang đà lạt ướp lạnh là loại rượu "lành" nhất có thể rót vào bát chúng ta cùng quần ẩm,nếu được thì thêm vài lố chén đất nung loại rẻ nhất cho anh em nào có nhu cầu thì xuống tay cho thêm ko khí :).

Bò Hóng
13/12/06
8.376
73.452
113
khè khè sáng nay ngồi với bác định và motai mới biết cái zụ này! đăng ký 1 suất đi thui

Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com
Hôm CN trong buổi off vụ barca, em; bác dẫn; x108 sau khi phân tích tình hình đã có một số ý kiến:
Chỉ nên là một chuyến đi trong ngày, có mặt lúc 10h sáng, vui chơi đến khoảng 4h chiều về là vừa.
Đảo Ó thì có khung cảnh đẹp nhưng ở Trị An, và phải đi đò qua, đi Trị an mất khoảng 45’, ra đảo khoảng 45’ nữa. Sẽ mất rất nhiều thời gian của mọi người.
Tinh thần là thi đấu giữa các anh em đã quen biết là chính, dành nhiều thời gian để trò chuyện vs qua lại tốt hơn là chạy lòng vòng (mới đi BMT rồi còn gì:D)
Vì vậy, sau khi trao đổi với bác XPM, em quyết định dời địa điểm về ngay tại Biên Hòa. Địa điểm cụ thể bác XPM sẽ thông báo cụ thể, chắc chắn là đập chén không bị bảo vệ quán bắt:D
Vậy em chốt như sau:
Địa điểm tập trung: khu vực đường 5 Biên Hòa ,lúc 10h sáng CN 07/06
Địa điểm trung gian: cà phê Nhiệt đới Thủ Đức; cà phê books … tùy khu vực. Riêng Quách Bảo nếu bị XV2 bỏ rơi thì lên Thủ Đức đi với em (hoặc chạy theo cầu sắt Phú Cường vào TDM đi qua đường Phú Lợi lên Biên Hòa)
Khi về thì tùy điều kiện từng người, có thể đi QL1K/ QL1A…

Hạng C
12/11/06
776
457
63
Em xin nói lại cho rỏ là sáng đi Đảo Ó chiều về Sài gòn là bất khả , vụ này thì bác XPM cũng rành không kém ( dù Đảo Ó là tuyệt nhưng để khi khác có thời gian 2 ngày thì mới tiến hành được), Vậy các bác nên tụ họp ở đâu đó quanh Biên hoà là OK ( mà BH thì thiếu gì chổ hấp dẫn ? thổ địa BH đâu ?) Thứ nữa là các bác Sài gòn nên ghép xe đi chung vì các bác chiến kiểu cổ như từng ao ước ( chỉ rượu không bia), từ sáng đến chiều thì em e không an toàn trên đường về ( không có thời gian để hồi phục nảo bộ). Trình các bác xem xét.

Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com
Thời gian: CN 07/06 (cam on QB:D)
Địa điểm: Biên Hòa (em thì kô cần biết ở đâu, chỉ cần biết với ai là đủ:D)
01. tưởng là em; mợ tài; nguyệt nữ ....checked
02. help ..............................................checked
03. hcivic .............................................checked
04. kitty...............................................1/4 checked
05. x108..............................................checked
06. vinhvit............................................failed
07. phamkhiet......................................checked
08. quachbao …………………………………………..checked
09. shipping
10. đại ngu ……………………………………………..failed
11. tiêu phong
12. thiên phú
13. dicklau
14. mexeso1
15. e.whoiswho
16. xe_vohai …………………………………….checked
17. loctruong0305 (sorry)................checked
18. B2 ………………………………………………checked (sao em lại quên nhỉ :( )
19. haibi...........................................checked
Các bác Biên Hòa
01. XPM .................checked
02. Dinh7968 ………..checked
03. vioswhite
04. minhluvn
05. bibo1702
06. bravia ……………..checked
07. duy_siena
08. otobienhoa ......checked
09. wamwaii
10. nhoccon