Hạng D
21/4/12
3.481
49
48
35
bác nghidinh vẫn giữ con limo này lại chứ chưa bán hã bác

Hạng B1
18/1/13
63
1
8
Có lần e vô tình đi vào cái lò mổ toàn vios và spark. Hix chắc các bác không tưởng tượng được đâu. Bộ khung sườn còn nát bét chứ chưa nói đến mấy thứ khác. Nhưng qua bàn tay nhào lặn của mấy bác ở trần đen trùi chũi => làm đồng => sơn => ra salon hết.
Đa số các xe zin bộ khung sườn còn nguyên hoặc chỉ sơn 1 số bộ phận hàn, nên nếu để yên tâm bác cứ vui lòng khui hàng e nó ra mà thử ( tháo bộ cản sau, sườn cửa bên phải ... là nhận biết đc phải xe lên đời ko) Chứ đừng dán mắt vào bộ ghế da, taplo mới keng

Hạng D
1/8/12
1.712
380
83
duyhenry nói:
Có lần e vô tình đi vào cái lò mổ toàn vios và spark. Hix chắc các bác không tưởng tượng được đâu. Bộ khung sườn còn nát bét chứ chưa nói đến mấy thứ khác. Nhưng qua bàn tay nhào lặn của mấy bác ở trần đen trùi chũi => làm đồng => sơn => ra salon hết.
Đa số các xe zin bộ khung sườn còn nguyên hoặc chỉ sơn 1 số bộ phận hàn, nên nếu để yên tâm bác cứ vui lòng khui hàng e nó ra mà thử ( tháo bộ cản sau, sườn cửa bên phải ... là nhận biết đc phải xe lên đời ko) Chứ đừng dán mắt vào bộ ghế da, taplo mới keng
Người ta cho tháo hả bác?

Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113
lazer212 nói:
duyhenry nói:
ai mà cho tháo bác ơi, xe người ta bán mình có thể coi mọi thứ nếu đừng tháo này tháo kia.....

Hạng B1
18/1/13
63
1
8
ngidinh nói:
lazer212 nói:
duyhenry nói:
Có lần e vô tình đi vào cái lò mổ toàn vios và spark. Hix chắc các bác không tưởng tượng được đâu. Bộ khung sườn còn nát bét chứ chưa nói đến mấy thứ khác. Nhưng qua bàn tay nhào lặn của mấy bác ở trần đen trùi chũi => làm đồng => sơn => ra salon hết.Đa số các xe zin bộ khung sườn còn nguyên hoặc chỉ sơn 1 số bộ phận hàn, nên nếu để yên tâm bác cứ vui lòng khui hàng e nó ra mà thử ( tháo bộ cản sau, sườn cửa bên phải ... là nhận biết đc phải xe lên đời ko) Chứ đừng dán mắt vào bộ ghế da, taplo mới keng
ai mà cho tháo bác ơi, xe người ta bán mình có thể coi mọi thứ nếu đừng tháo này tháo kia.....
dạ e nghĩ có tật giật mình thôi ạ. tapbi cửa và cản sau dễ tháo nhất nếu thực sự a có thiện chí bán xe và xe ok thì ngại gì đâu. E thấy rất nhiều bác mua xe cũ hay ngại chuyện này hoặc lo bớt giá thay vì mua giá cao 1 xíu nhưg dc cái xe tốt thì mình cũng thoải mái. Ý kiến riêng của e