Hạng D
14/8/11
4.167
88.017
113
Chính xác là scan bằng máy.
Cách đây mấy năm đã có. Bữa đó đăng kiểm ngày chót. Xong ra đường bị vịn quắc vô từ xa (khoảng cách mắt ko thấy tem) ngay ngã tư. Chạy lại gần xuống xe hỏi sao kêi tui vô thì ảnh bảo đi, bảo máy chưa cập nhập đăng kiểm.
Mình bị ở ngã tư Võ Thị Sáu - Điện Biên Phủ, ....có cái camera chổ bốp thì phải. Hay camera trên cao....

Ờ !!! rất có thể là có máy scan ở trạm này !!
Cách đây lâu lâu, cái xe trước của mình hết hạn đăng kiểm hơn một tuần ( do chủ quan ko kiểm tra mà nhớ mang máng là còn hơn tháng nữa ) chạy lòng vòng thành phố mấy ngày chả bị . Vậy mà đi qua ngã tư này thì CSGT dí theo ......:D. Hỏi thì mấy em ấy bảo ; " có máy báo anh ạ " !!

Mình hết hạn 22 tháng 6, đúng ngày đang ở Nha trang mà không biết, chạy về Sài gòn đi vòng vèo Q.1 Bình thanh, Bình Tân, Q. 5, Q. 6, Phú nhuận
toàn đi đường bự như NGuyễn Hữu Cảnh, Lê Thánh Tôn, CMT8, NTMK, NKKN, Trần Hưng Đạo, An Dương Vương, Nguyễn Văn Cừ, 3 tháng 2, Bạch Đằng, ngã 4 Hàng xanh ...
đến sáng 3/7 vô bãi xe Cty mới thấy bị quá hạn nên đến 11g chạy qua Huỳnh Tấn Phát, đến nơi là xếp đầu chờ đến 1g30 kiểm.

c.téo tin được chuyện scan bằng máy

bọn nó thấy số tháng, đăng nhập hệ thống xem rồi rượt theo anh để hốt tiền
chứ chả có thằng đăng kiểm nào ngồi canh me anh trên mấy cái camera để báo tin cho bọn nó đâu
Anh để quá hạn rồi chạy qua ngã tư ĐBP - HBT thử đi !!:p:D

Hạng D
12/9/09
1.790
63.739
113
Sai Gon
Có ngày trên đó mà sao trước kia nó toàn bắt đưa sổ đăng kiểm để xem nhỉ? Hay là hồi trước ko có ngày trên tem?
Sổ quyết định chứ anh, trong đó còn tá lả thông tin nữa.
Như trên mình nói, đứng xa vài m thì không thể dòm thấy ngày hết hạn được.

Hạng D
30/12/18
1.371
30.308
193
33
Ờ !!! rất có thể là có máy scan ở trạm này !!
Cách đây lâu lâu, cái xe trước của mình hết hạn đăng kiểm hơn một tuần ( do chủ quan ko kiểm tra mà nhớ mang máng là còn hơn tháng nữa ) chạy lòng vòng thành phố mấy ngày chả bị . Vậy mà đi qua ngã tư này thì CSGT dí theo ......:D. Hỏi thì mấy em ấy bảo ; " có máy báo anh ạ " !!

Anh để quá hạn rồi chạy qua ngã tư ĐBP - HBT thử đi !!:p:D
Hôm nào dán tem hết hạn cho mấy anh kiểm coi coi có anh nào chặn hông

Hạng D
14/8/11
4.167
88.017
113
Hôm nào dán tem hết hạn cho mấy anh kiểm coi coi có anh nào chặn hông
Ý hay !!
Anh vừa nảy ra một ý là có thể do liên mạng nên CSGT ngồi chốt, coi xe bảng số xe rồi vô mạng tra !!??!!
Vì xe anh chạy một đoạn xa ( gần đến giao lộ VTS ) thì CSGT mới dí theo !!

Hạng D
21/7/09
1.342
1.058
153
HCM CiTy
Đóng trước 1 tháng đi mấy anh :D , nhiều khi đi công tác em toàn đóng trước 1-2 tháng . Nó tính từ ngày tem hết hạn rồi cộng lên !

Hạng D
15/5/13
1.553
8.983
113
37
Lý do nào kg cho dk hả a
Làm sao CSGT phát hiện xe hết đăng kiểm đang lưu thông
Làm sao CSGT phát hiện xe hết đăng kiểm đang lưu thông

táp lô tháo hết hộc, ốp, mấy cái chả cần thiết, để dể sửa điện, chả bùn ráp lại.
dàn gầm thì quá ngon rồi, mới thay đầu láp trong, rotuyn lái trong. cao su A.
quánh lái ngon lành.
dàn đồng mục quá, gác gò ko biết chạm đất lúc nào, hay xuống lổ có gãy làm đôi cái xe ko chừng

Attachments

Hạng D
19/10/09
4.736
14.300
113
Tel : 0949999684 .
Em nghĩ sẻ có phần mềm nhận dạng biển số từ hình ảnh Camera giao thông . Biển số thật giả nó biết hết . Biển nào hết đăng kiểm nó báo 1 phát ra ngay thôi . Lúc trước em hỏi mấy đại ca nói mím mím tụi anh biết hết

Hạng D
13/1/12
2.667
91.260
113
Anw, con Na của OS hôm trước hết đăng kiểm mà chạy loăng quăng vài hôm bên q7 ko bị gì.

Con bim đời tống của em hết cả mấy tháng rồi mà chưa sửa chưa đưa đi đăng kiểm hây da
Vây trời chạy ra CA phạt SML ... miện mình linh lắm