Hạng C
18/10/10
879
7.294
93
Bằng cách nào vậy các bác? Ngoài cách thông thường là chạy gần xe ô tô nhìn vào tem đăng kiểm.
Hôm qua nay em bị vịn hai lần. Một lần ban ngày. Một lần buổi tối. Hôm qua thì vừa hết hạn 1 ngày, sáng nay em đi đăng kiểm thì họ chỉ làm buổi sáng, tới lượt xe em thì hết giờ.
Em có cảm giác có hệ thống scan biển số đặt tại các ngã tư lớn, từ đó có người xem hệ thống và gọi cho các anh CSGT đang làm nhiệm vụ trên đường.

Giờ hiện đại vậy hả các anh?

PKN confirmed
Hạng C
19/8/12
712
13.920
93
Tốn cỡ 5tr chưa anh. T2 anh sẽ bị tiếp.

Hạng C
12/9/12
861
9.277
93
Bằng cách nào vậy các bác? Ngoài cách thông thường là chạy gần xe ô tô nhìn vào tem đăng kiểm.
Hôm qua nay em bị vịn hai lần. Một lần ban ngày. Một lần buổi tối. Hôm qua thì vừa hết hạn 1 ngày, sáng nay em đi đăng kiểm thì họ chỉ làm buổi sáng, tới lượt xe em thì hết giờ.
Em có cảm giác có hệ thống scan biển số đặt tại các ngã tư lớn, từ đó có người xem hệ thống và gọi cho các anh CSGT đang làm nhiệm vụ trên đường.

Mấy tay áo xanh rất hay làm chim lợn vụ này nha

Hạng C
13/5/12
713
11.173
93
13
Mấy a áo xanh thấy giả bộ cầm gậy quơ quơ mắt thì ko chớp soi đk

Hạng B2
3/4/16
132
536
93
38
Sài Gòn
www.hatrangshop.com
Tháng rồi xe vợ bị lố hơn 10 ngày mà hên ko bị vịn, chắc do vẫn còn trong tháng khó thấy, hay cái lúc đi đăng kiểm và đóng phí đường bộ đóng ngày đăng kiểm chứ không lấy hạn lần trước.

Hạng D
30/12/18
1.371
29.948
193
33

Ủa anh bỏ con crv rồi hả chứ chiếc đó còn lâu mới đk

Hạng F
11/1/10
6.130
59.618
113

Cứ khoảng từ nữa tháng trở đi thì chúng sẽ ngó nghiêng tât cả các xe có đăng kiểm hết hạn trong tháng, chưa kể bọn tiếp thị giúp sức. Có lần mình hết hạn vào ngày 29, y như rằng từ sau 15 thì chúng cứ chặn hỏi giáy tờ miết, riết rồi sổ đk phải để ngay trên taplo để lấy trình cho tiện. Thật là quá lo cho dân.

Hạng D
14/6/17
1.758
29.868
113
Hết hạn nó bắt thôi. Tự các a đưa mình vào thế bị động chứ bọn nó ép đâu.