Hạng F
3/10/15
9.729
11.965
113
Chó thì gần như hên xui. Tụi nó phóng và chuyển hướng rất nhanh.
Chó không trách.
Chỉ trách thằng chăn chó.
Đừng ai đổ lỗi chó hoang nhé.
VN làm sao có chó hoang, hở ra con nào là làm mắm con đó mẹ rồi.

• Haha
Reactions: triet gpvn
Hạng C
26/9/18
571
827
93
Có lần đi xe máy, gặp 1 thằng phóng xe máy từ trong hẻm ra, mình thắng gấp trượt bánh xe té xuống, nó ngoáy lại nhìn rồi chạy mất... :mad::mad:

Hạng B2
18/7/04
363
246
43
53
saigon
đi đường mà gặp mấy bác trong hẽm vụt lao ra như này thật khó biết lắm biết đoạn nào có hẽm đoạn nào không mà giảm tốc độ

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.729
11.965
113
Có lần đi xe máy, gặp 1 thằng phóng xe máy từ trong hẻm ra, mình thắng gấp trượt bánh xe té xuống, nó ngoáy lại nhìn rồi chạy mất... :mad::mad:
đi đường mà gặp mấy bác trong hẽm vụt lao ra như này thật khó biết lắm biết đoạn nào có hẽm đoạn nào không mà giảm tốc độ
Chịu thôi, cứ ngã 4 ko đèn với hẻm là nên sợ. Nếu không đã chẳng có bài topic than tổ ong này :-D

• Like
Reactions: xinhxinh69
Hạng F
27/6/12
5.023
11.742
113
Mình bị bà cô đang đi cụp cái qua đường. Mình thắng ngã. Bà cô leo lề lên nhà đứng chống nạnh nhìn.

Hạng F
3/10/15
9.729
11.965
113
Mình bị bà cô đang đi cụp cái qua đường. Mình thắng ngã. Bà cô leo lề lên nhà đứng chống nạnh nhìn.
Thôi thôi mấy bà cô với bà dì thì thôi ạ luôn.
Bả đụng mình thì bả còn đánh mình nữa chứ ở đó mình tự ngã bả giương mắt nhìn là may rồi.
Em cũng bị một lần chó đêm của mấy thằng chung cư gần nhà nó chăn tự nhiên đâu ào ra làm em xoáy xe máy té.
Chó nó không chống nạnh nhìn em mà nó sủa em!
Vãi hết cả chó

Hạng D
21/12/17
1.764
2.719
113
40
Đợi luật pháp mà nghiêm hay ý thức tốt hơn thì lâu lắm…tốt nhất bây giờ là luôn luôn cảnh giác cao độ khi đi gần tới đường nhánh hay hẻm !!!
Bác nói cũng đúng, em cũng có thói quen khi gần tới hẻm hay đường nhánh là bấm còi vài phát. Mặc kệ ai có chửi thì chửi.

Tuy nhiên đó chỉ là đường mà mình đã quen đi lại hàng ngày thôi. Chứ gặp đường lạ thì chào thua. Có thánh mới biết chỗ nào sắp có hẻm. Chính em cũng mấy lần suýt gặp họa vì từ trong hẻm nó băng ra bất ngờ.

• Like
Reactions: xinhxinh69
Hạng D
25/10/20
1.545
14.492
98
56
Có thể chính quyền vùng đó hay bộ GTVT nên để một cái gờ giảm tốc khi ra đường chính. Đó cũng là một cách thức để giảm bớt các kamikaze
lúc đó nó die bởi cái gờ giảm tốc thì ông nào gắn vô hết có cơ hội làm luận án thiến sĩ với tham gia cuộc đua cơ cấu!:D:D:D:D

• Like
Reactions: Osin
Hạng D
25/10/20
1.545
14.492
98
56
Bác nói cũng đúng, em cũng có thói quen khi gần tới hẻm hay đường nhánh là bấm còi vài phát. Mặc kệ ai có chửi thì chửi.

Tuy nhiên đó chỉ là đường mà mình đã quen đi lại hàng ngày thôi. Chứ gặp đường lạ thì chào thua. Có thánh mới biết chỗ nào sắp có hẻm. Chính em cũng mấy lần suýt gặp họa vì từ trong hẻm nó băng ra bất ngờ.
đường lạ mà đường lớn thì me mấy cái biển báo!:rolleyes::rolleyes::rolleyes: