Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Chắc bữa nào off mời bác Tèo đem xe ra xem rồi chỉ luôn 1 lần quá! Thứ 7 anh em cũng hay cafe đâu đó bên Q7 (tuần này thì em đi chơi rồi) để xem hẹn được bác nào giúp bác em pm.

• Like
Reactions: henry tèo 03
Hạng D
24/2/04
2.574
3.249
113
Vietnam
Cái hình trên là khi tèo đã de lên vỉa hè đúng chổ đậu của nhà mái bai luôn rồi và bấm p trên cần số luôn rồi đó bác. Chỉ khi bấm nút p cạnh nút thắng tay thì nó mới mất.
còn radio thì chỉ tắt tiếng thôi chứ hok tắt nguồn được hả bác? Vậy trước khi tắt máy hk tắt radio và các ứng dụng khác được hả bác?
khi tắt máy phải nhấn nút start stop 2 lần thì nó mới tắt hết các chức năng phải hok bác?

só dzì nghen, tèo hỏi hơi nhìu :3dcuoi:
Vụ radio mình cũng ko rành, mình thấy bấm tắt máy rồi mà cái màn hình nó vẫn sáng, bấm khoá cửa nó mới tắt.

Hạng C
2/8/09
688
284
63
Quận 7 -HCM
Có gì đâu bác vì bác xưng tèo rồi nói chuyện cũng vui tính nên mọi người trêu bác cho không khí vui thôi bác . Chứ ae trong hội đa phần khá trẻ thấy ai vui tính là trêu lại liền ah ko có ý gì đau

• Like
Reactions: henry tèo 03
Hạng C
8/4/15
544
780
93
Chắc bữa nào off mời bác Tèo đem xe ra xem rồi chỉ luôn 1 lần quá! Thứ 7 anh em cũng hay cafe đâu đó bên Q7 (tuần này thì em đi chơi rồi) để xem hẹn được bác nào giúp bác em pm.
Bác hứa rồi nghe, chức lớn phải nhớ giữ lời nghen :3dcuoi:.

• Like
Reactions: moonriver