Hạng D
8/4/11
2.474
9.008
113
nhắc nhớ đến chuyện anh CA phuờng dể thương ở phường em hồi trước.
Rất năng nổ và dể thương với mọi ng trong khu phố, một ngày đẹp trời ảnh gặp thằng ăn trộm đang leo mái nhà trong khu phố nhà em, duới sự truy đuổi của ảnh, thằng ăn trộm sợ quá té gãy chân. Thế là ảnh bị kỷ luật và điều đi đâu mất luôn. Đời thiệt là ...

Hạng C
12/9/12
861
9.277
93
hỏi như tiêu đề ạ.
sáng nay ngồi cafe vỉa hè thì nghe hô cướp, mình thấy nó ở một khoản cách đủ để phản ứng, nếu nhảy ra cản nó tông cho thì bỏ mợ mà ném cái ghế ra nó té xui nó đứng hình luôn thì mình cũng mệt. cuối cùng em chọn không phản ứng gì và cảm thấy khó chịu từ sáng giờ vì mình làm vậy.
nên hỏi lỡ mình ném cái ghế ra nó tông ngã xuống bị thương thì mình có chịu trách nhiệm ở mức độ nào? em đang ở VN nên hỏi chứ đừng so với Mẽo nha.
buồn làm gì anh? chưa nói thằng cướp có bị sao không, anh có chắc nạn nhân có cảm ơn anh câu nào chăng?
hay nạn nhân liệu sẽ phụ giúp anh nếu anh bị sao không?

• Like
Reactions: confuse
Hạng D
5/7/14
2.476
85.504
113
HCMC
hỏi như tiêu đề ạ.
sáng nay ngồi cafe vỉa hè thì nghe hô cướp, mình thấy nó ở một khoản cách đủ để phản ứng, nếu nhảy ra cản nó tông cho thì bỏ mợ mà ném cái ghế ra nó té xui nó đứng hình luôn thì mình cũng mệt. cuối cùng em chọn không phản ứng gì và cảm thấy khó chịu từ sáng giờ vì mình làm vậy.
nên hỏi lỡ mình ném cái ghế ra nó tông ngã xuống bị thương thì mình có chịu trách nhiệm ở mức độ nào? em đang ở VN nên hỏi chứ đừng so với Mẽo nha.
nó chết, anh làm mất thi đua của phường thì có mà đi tù rục xương.

• Like
  • Haha
Reactions: btpaul and confuse
Hạng D
5/7/14
2.476
85.504
113
HCMC
có a.
a đạp nó xạt vào con lươn. té chết.
a dc 5 năm.
nhà a mất 100 củ. ( nhà yếu phé)
vô ba năm đc về. ( trỏng ăn đòn k k biiest ) :D
Báo éo đăng đâu.
về bh e dẫn vô chơi :D

vậy 1 năm tù là bao nhiêu củ hả anh?

• Haha
Reactions: azcyber84
Hạng B2
16/4/15
285
18.967
93
44
nếu ra đường thấy vậy, nghe người ta hố cướp cướp, bác cũng hô cướp cướp... là xong

ai hỏi bác trả lời em thấy họ hô cướp nên em hoãng quá cũng hô theo, em bị lịu

• Like
Reactions: boymi and jarvis
Hạng C
12/9/12
861
9.277
93
Đặt tít thớt gọi "thằng cướp" là đã có thể khép tội được rồi. Người ta là lao động tự do, phải gọi là anh cướp hoặc đồng chí cướp.
nghi phạm là chuẩn nhất