Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Bác BA CÁI lúc nào tư vấn cũng được cái nhiệt tình(chắc trời cho dư 2 nên san sẻ bớt cho đời :D:D). Bác cứ như vậy ae rất cảm ơn
Có gì đâu anh.
Các anh em sử dụng xe lâu, nhiều kinh nghiệm nhưng nó ăn vào máu rồi nên chẳng nhớ gì hết. Làm thì đâu vào đó nhưng nói ra nhiều lúc không hệ thống được. Cái này nếu Kim Dung mà nói chắc sẽ nói "vô chiêu thắng hữu chiêu" đó mà.
Còn anh, anh làm mình vừa giận, giận lắm nhưng mà lại mừng.
Giận vì mình muốn lấy nick là Bác ái anh lại luận ra là ba cái.
Nhưng mà lại mừng, mừng vì tới ba cái mà thường ngày mình mong cũng không được. Cám ơn anh.
Cũng vì ngộ nhận như vậy mà ở Vũng Tàu mấy anh sống trên phố Ba Cu chưa thấy anh nào ế vợ. Có những anh đang ê sắc ế đến lúc đổi tên phố sang Ba Cu lại có vợ liền. Đấy là mình chỉ nghe nói thôi nha không biết có thật không nữa. Anh nào mải lo làm ăn quá mà chưa có mảnh tình vắt vai thì thử mua nhà ở đường Ba Cu xem sao. Có kết quả thông báo cho anh em biết vói nha.
Chúc anh em gặp nhiều may mắn.

Hạng B2
15/4/08
439
175
43
Đường Cộng Hoà F13 Q.TB
Xe em 10 năm tuổi, vào xe kg bao giờ có mùi nhờ các biện pháp sau:
1. Ngay từ ngày đầu tiên lấy xe về là lót sàn bằng simili
2. Không cho bất cứ 1 loại nước hoa nào vào xe kể cả loại xịn
3. Hạn chế tối đa việc ăn uống trên xe.
nếu lỡ xe có mùi em xử lý như sau:
1. Phơi nắng với cửa sổ mở
2. bỏ vài gói trà túi lọc vào xe hút sạch mùi xong vứt đi

Hạng C
24/2/07
849
2.371
93
48
Làm thế nào để khử hết mùi trong xe hơi
Mua cái lọc không khí dùng cho xe oto, loại của Nhật như Pana, Sharp...
Bảo đảm trong xe luôn sạch sẽ không mùi. Giá tầm 2tr.

Hạng D
28/7/16
1.692
2.428
113
Xe em 10 năm tuổi, vào xe kg bao giờ có mùi nhờ các biện pháp sau:
1. Ngay từ ngày đầu tiên lấy xe về là lót sàn bằng simili
2. Không cho bất cứ 1 loại nước hoa nào vào xe kể cả loại xịn
3. Hạn chế tối đa việc ăn uống trên xe.
nếu lỡ xe có mùi em xử lý như sau:
1. Phơi nắng với cửa sổ mở
2. bỏ vài gói trà túi lọc vào xe hút sạch mùi xong vứt đi
Em xin bổ xung:
* Nếu hay chở đồ ăn thì nên mua cái thùng này bỏ vô cho đỡ mùi http://www.lazada.vn/thung-dung-do-...-khanh-den-bo-bam-mong-tay12-mon-5106858.html
Làm thế nào để khử hết mùi trong xe hơi

Em đã từng bỏ cả trái mít chín trong này.
* Mua mấy túi than hoạt tính bỏ vô xe

• Like
Reactions: nttanmam and bacai
Hạng C
10/1/17
541
21.133
93
Có gì đâu anh.
Các anh em sử dụng xe lâu, nhiều kinh nghiệm nhưng nó ăn vào máu rồi nên chẳng nhớ gì hết. Làm thì đâu vào đó nhưng nói ra nhiều lúc không hệ thống được. Cái này nếu Kim Dung mà nói chắc sẽ nói "vô chiêu thắng hữu chiêu" đó mà.
Còn anh, anh làm mình vừa giận, giận lắm nhưng mà lại mừng.
Giận vì mình muốn lấy nick là Bác ái anh lại luận ra là ba cái.
Nhưng mà lại mừng, mừng vì tới ba cái mà thường ngày mình mong cũng không được. Cám ơn anh.
Cũng vì ngộ nhận như vậy mà ở Vũng Tàu mấy anh sống trên phố Ba Cu chưa thấy anh nào ế vợ. Có những anh đang ê sắc ế đến lúc đổi tên phố sang Ba Cu lại có vợ liền. Đấy là mình chỉ nghe nói thôi nha không biết có thật không nữa. Anh nào mải lo làm ăn quá mà chưa có mảnh tình vắt vai thì thử mua nhà ở đường Ba Cu xem sao. Có kết quả thông báo cho anh em biết vói nha.
Chúc anh em gặp nhiều may mắn.
Phố 3 Cu (thực tế là Baku mới chuẩn) là phố 6 hòn, mà có 6 bi thì chắc là khỏi ế dồi bác 3cai ui.

Phố đó đắt đỏ nhứt VT, có nhà phố đó trừ khi có vấn đề về giới tính không thì gái theo khỏi lo ế hehe