Hạng C
28/2/07
618
36
28
53
laonong nói:
daothanhtan nói:
Hình như chưa có anh em OS nào đã tậu Santa Fe 2013 nên chưa thấy OSer nào khoe xe mới và có ảnh "xe chính chủ"nhỉ?

Bác chờ ít hôm nữa đi em sẽ show hàng :D.
Show hàng đi Bác .Em đang muốn ngắm nghía em nó quá.

Hạng D
5/4/10
1.565
14
38
makuna nói:
Chú Sơn mua xe chưa ??? cháu Thái nè
Welcome em Thái, xe đi ok không em ơi. Xe mới anh đặt hàng xe nội địa nên chắc ăn tết xong mới có xe làm tết này không ghé thăm gia đình em được rồi, sau tết khi có xe mới anh sẽ đưa gia đình đi ĐL và sẽ ghé thăm nhà em.
tuannn nói:
SF cũ bán rùi hả a S?
Bán rồi Tuấn ơi, bán cho đồng chí makuna ở trên đó, đang chờ xe mới đây vẫn thấy SFT là phù hợp với giá tiền và chất lượng.

Tập Lái
17/1/13
12
0
0
laonong nói:
makuna nói:
Welcome em Thái, xe đi ok không em ơi. Xe mới anh đặt hàng xe nội địa nên chắc ăn tết xong mới có xe làm tết này không ghé thăm gia đình em được rồi, sau tết khi có xe mới anh sẽ đưa gia đình đi ĐL và sẽ ghé thăm nhà em.

oh ^^ có xe lên đà lạt thì nhớ ghé nha chú S. xe oke lắm chú, qua tết bố mẹ con đi sg một chuyến bảo dưỡng vs rút hồ sơ về lâm đồng luôn đó chú .... kì này chú và gia đình có khỏe ko chú ....

Hạng D
5/4/10
1.565
14
38
makuna nói:
laonong nói:
makuna nói:

oh ^^ có xe lên đà lạt thì nhớ ghé nha chú S. xe oke lắm chú, qua tết bố mẹ con đi sg một chuyến bảo dưỡng vs rút hồ sơ về lâm đồng luôn đó chú .... kì này chú và gia đình có khỏe ko chú .... 

Sao không nói bố đợi thêm chút nữa để thuế trước bạ xe cũ còn 2% chính thức áp dụng rồi hả sang tên và rút hồ sơ luôn.

Nhất định khi lấy xe mới anh sẽ đi ĐL và ghé nhà em ăn ké bữa cơm nhé.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
17/1/13
12
0
0
Oke hihi j chứ cơm thì vô tư a Sơn ( a cho thân thiện ) bữa e cũng mới đi sg thi bằng lái về ... Tính gọi a nhưng sợ a bận thế lại thôi ... Bố mẹ nhắc a S hoài kêu ko bít mua xe chưa nữa ...

Hạng D
5/4/10
1.565
14
38
makuna nói:
Oke hihi j chứ cơm thì vô tư a Sơn ( a cho thân thiện ) bữa e cũng mới đi sg thi bằng lái về ... Tính gọi a nhưng sợ a bận thế lại thôi ... Bố mẹ nhắc a S hoài kêu ko bít mua xe chưa nữa ...

Vậy em có bằng lái chưa? nếu mới thi đây thì hy vọng là có bằng lái mới bằng chất liệu nhựa PET nhỏ gọn như thẻ ATM.
Vào SG mà không gọi cho anh, lần sau nhớ gọi anh em mình ăn trưa hay cà phê nhé.

Hạng B2
26/7/10
373
132
43
50
TPHCM
laonong nói:
NFS2011 nói:
laonong nói:
Xe nội địa hở bác
Dạ không bác ơi, em chờ bản nội địa hoài mà chẳng có nên thôi mua luôn xe của anh Công để đi vậy.
Xe của Sơn nằm trong danh sách 15 chiếc full option của Thành Công sắp về VN hả? Ít ra Thành Công cũng biết lắng nghe ý kiến của anh em SFC.

Hạng D
5/4/10
1.565
14
38
huynie nói:
laonong nói:
NFS2011 nói:
laonong nói:
Xe nội địa hở bác
Dạ không bác ơi, em chờ bản nội địa hoài mà chẳng có nên thôi mua luôn xe của anh Công để đi vậy.
Xe của Sơn nằm trong danh sách 15 chiếc full option của Thành Công sắp về VN hả? Ít ra Thành Công cũng biết lắng nghe ý kiến của anh em SFC.
:D:D

Tập Lái
17/1/13
12
0
0
Có bằng rồi a, nhưng là bằng bình thường thui chưa có bằng mới a. Vậy để lần sau nha e xuống sẽ gọi a. Hùii e thi ỏ củ chi ak ... A có sai facebook ko cho e bít tên đi ...