Hạng C
5/7/13
574
15
18
Nếu có điều kiện thì quá tốt bác à,chớ ai mà không muốn xe mình luôn sạch đẹp?

Hạng C
9/4/11
535
18
18
49
Mường Lay, Lai Châu
Mua cái xe để đi khói mưa nắng, để giao tiếp, ngồi nghĩ từng đó cách để sao cho khỏi mất giá thì dẹp xe đi cho lành.
Từng đó công sức, thời gian nghĩ sao cho xe khỏi mất giá thì cũng đủ thời gian kiếm tiền mua thêm 2 con xe cỡ đó nữa.
Xe là phương tiện của ông chủ xe, chớ ông chủ đâu có phải là phương tiện của xe mà phải mình phải mất thời gian quá nhiều vì nó?

• Like
Reactions: ium
Hạng C
9/4/11
535
18
18
49
Mường Lay, Lai Châu
Chivas_chuối hột nói:
Đúng là để đạt được những điều này trong điều kiện giao thông và dân trí như ở nước mình thì chỉ có nước mua xe về cất vô garage rồi ........ trùm mền.....thì xe mới không bị mất giá :))

Vo te bác!
Lần đầu tiên em mua xe ESC (xe mới) ở SGF, em nhớ là mua 15/08 mà đến gần cuối tháng 9 em mới mang xe đi rửa (rửa nước).

Last edited by a moderator:
Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com
Cám ơn bác chủ vì bài viết hữu ích. Em chỉ thấy khó cái vụ đậu xe, em đâu có quyền lựa chọn đậu chỗ nào và bên cạnh con xe thế nào? Cứ tìm được chỗ trống mà chen vô là mừng húm rồi:D

Tập Lái
17/11/13
1
0
0
Hi
I like your post very much, I have a new at driving, and i am simply in love with my VW POlO,
So i am in need to care my car and maintain it in a good condition always,
Your post give me very good suggestion and i am gone follow it .
I like this site and have bookmark it ,
I have find very good deal in car accessories at very good deal at and that make my car extra special for me and my DD.