Hạng D
15/12/07
1.772
17
38
nofear126 nói:
Rồi mấy chú xem sau tết ta này có đúng trở về thành trẻ trâu không nhế. Lúc đấy mấy chú liệu có còn 1 tiếng anh này 2 tiếng anh kia nữa không!!keke
Lên 1 tuổi thì phải thành trâu già chứ, trẻ hơn sao được :D:D:D nofear chắc làm ở tình báo TW hay sao mà biết ngta thành trẻ trâu vại :cool:

Tập Lái
29/9/12
17
0
0
nofear126 nói:
Kinh, mấy chú trẻ trâu trên này cứ nghĩ cưỡi lên em Bò này là bố thiên hạ ấy nhỉ keke
thật ra đã ngồi lên mấy chiếc này thì đúng là bố thiên hạ rồi bác ạ ( nghĩa bóng thôi) ,em cũng muốn làm bố thiên hạ mà ko dc nè haha

Hạng B2
29/9/12
137
513
113
36
Ai nói với bác là có quyền xâm phạm ông đại sứ, chỉ cần là tùy viên sứ quán là đã có quyền miễn trừ ngoại giao rồi, còn đại sứ thì bất khả xâm phạm. Tòa nhà sứ quán xem như là lãnh thổ của 1 nc và nc sở tại ko có quyền xâm phạm trong bất cứ trường hợp nào, điển hình như vụ assange ở london đó.
Street_Version nói:
BlueEFFICIENCY nói:
Em nhớ là biển NN-NG bất khả xâm phạm mà các bác.. police có quyền hỏi thăm sao???
biển nào cũng bất khả xâm phạm nếu không vi phạm. mà đã vi phạm thì biển nào cũng có thể bị "xâm phạm", biển có gạch ngang cũng có thể bị sờ gáy, nó chỉ được "tạm thời" miễn ngay trong lúc đó thôi, vẫn có thể bị xử lí sau. người nước ngoài hay cả mấy ông đại sứ đi chăng nữa, đến việt nam phải tuân theo pháp luật việt nam.

mấy cái biển NN với NG mà ko có gạch thì xxx chả ngán đâu

Tập Lái
25/7/11
34
0
6
Sặc , mấy bác ko biết thôi , bạn bè lâu năm gọi lại hỏi thăm dạo này làm ăn sao đó mà , coi có phi vụ nào ngon cho ké xíu kiếm chút cháo , coi miếng đất nào ngon nhường cho police để police về cho vợ con nửa mà
,

Tập Lái
14/1/13
10
0
0
không rành về chiếc này lắm, mà mỗi lần mở cửa là phải xòe 2 cành vậy à? theo mình đoán chắc không phải biển NG đâu