Tập Lái
5/9/08
15
0
0
RE: Lamborghini Diablo........ huyền thoại một đẳng cấp

Có quá khứ thì mới có hiện tại.Cứ là LAMBO là em phế!:D

Hạng B2
24/9/06
416
2
18

đẹp quá cháu ơi! 1 vẻ đẹp mãi mãi tuổi 20, í lộn mãi mãi với thời gian :D

Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
44
XÌ FỐ

thần tượng của em đây rồi:), trước jờ mọi người cứ nói nick e lộn với con Fiat Doblo tức quá, jờ hy vọng mọi người hiểu đúng:D. Cho đến bây jờ, con Diablo GTR vẫn có top speed cao nhất trong dòng Lambo đó (360km/h)

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53

huyền thoại vĩnh cửu của Lambor là đây :D

Hạng D
6/3/07
1.384
4
38
TP.Hồ Chí Minh

trích đoạn Xelloss: Xau' nhu con ga^u'.
cháu thấy bác spam hơi nhìu à nha .............

thần tượng của em đây rồi, trước jờ mọi người cứ nói nick e lộn với con Fiat Doblo tức quá, jờ hy vọng mọi người hiểu đúng. Cho đến bây jờ, con Diablo GTR vẫn có top speed cao nhất trong dòng Lambo đó (360km/h)
hai anh em mình có chung thần tượng rồi .......Lamborghini Diablo là nhất .......

Last edited by a moderator:
Hạng C

Trích đoạn: Wit Diablo

thần tượng của em đây rồi:), trước jờ mọi người cứ nói nick e lộn với con Fiat Doblo tức quá, jờ hy vọng mọi người hiểu đúng:D. Cho đến bây jờ, con Diablo GTR vẫn có top speed cao nhất trong dòng Lambo đó (360km/h)
cụ xem ở đâu tin này thế. Em này không đến 360km/h nhưng lại là cựu vô địch TG, hồi đây em nó max speed chỉ có 338km/h nhưng lại nắm giữ nhiều kỉ lục, nhanh nhất TG, là chiếc xe có thân làm bằng sợi carbon đầu tiên, không tính concept và có giá 310k usd, là chiếc lambor đắt nhất

Hạng D
1/6/08
1.217
1
38
30
Tp.HCM
tuningclub.vn

Trích đoạn: kute

Trích đoạn: Wit Diablo

cụ xem ở đâu tin này thế. Em này không đến 360km/h nhưng lại là cựu vô địch TG, hồi đây em nó max speed chỉ có 338km/h nhưng lại nắm giữ nhiều kỉ lục, nhanh nhất TG, là chiếc xe có thân làm bằng sợi carbon đầu tiên, không tính concept và có giá 310k usd, là chiếc lambor đắt nhất
vậy con Reventon thì sao bác?[8|]chả nhẽ nó mắc hơn Reventon[8|]