Hạng B2
1/7/09
140
1
18
Cần Thơ
hình như HK thuế cũng 100% hả các bác. nếu Vn minh thuế còn 0% thì bác Cường cũng nhập 1 em nhỉ

Hạng B2
11/7/06
332
0
0
nhìn thấy con Reventon này em ko sốc, em sốc là khi nhìn thấy chủ xe, mới có 23 mà đã sở hữu siêu xe Reventon rồi, hic... Trên đời này còn nhiều người cày cực khổ đến khoảng 40-50 mới bắt đầu mua xe xịn.

Hạng B1
7/9/09
70
24
10
đúng là những đại gia hk .ferrari FXX thế giới sản xuất có 3 chiếc mà hk cũng sở hửu dc môt chiếc và nay la lamborghini reventon.

Hạng B2
18/4/08
139
0
0
38
HCMC
nickviet07 nói:
jupiter17vn nói:
Phải công nhận nhiều nước còn chưa có được con này mà HK đã có đại gia nhập rồi. Ko biết bao giờ VN mới có nhỉ

Em nghĩ chắc 0 bao giờ. Chừng nào đất nước mình giàu, đường xá rộng lớn, 0 lo ổ gà, lúc đó thì may ra
lo cái vu bảo dưởng xe mà còn không xong nói chi đến chuyện xa xôi quá vậy pác!!!!

Hạng B2
15/7/09
167
0
0
42
Bác chủ thớt ới, hình bị sao rồi, em kg thấy.

Hạng B1
24/8/07
50
0
6
ngtrkhuong nói:
đúng là những đại gia hk .ferrari FXX thế giới sản xuất có 3 chiếc mà hk cũng sở hửu dc môt chiếc và nay la lamborghini reventon.
2 chiếc về HONG KONG rùi bác ui
It is the ultra exclusive version of the ultra exclusive supercar based on another ultra exclusive supercar. There are only 3 Ferrari FXX Evoluzione in the world and two of them are going to Hong Kong (the third stayed in Europe.) There are only 30 total Ferrari FXXs in the world, all based from the Enzo of which only 400 were made. The FXX is a more track-minded version of the Enzo, and the Evoluzione version is an even more track friendly version of the FXX. Power for the three cars comes from a 6.2 liter V-12 rated at 860 horsepower.
In special projects like this Ferrari doesn’t go looking for customers. Instead it takes applications and chooses the lucky few from their exclusive client list. But exclusivity has its price. The FXX Evoluzione is reported to cost about $2.8 million.
----------> http://www.topspeed.com/c...g-2-usa-0-ar62375.html

Hạng C
15/1/07
945
260
63
TPHCM
www.giaymarco.vn
bao giờ TP mình bằng HK đây? Thiệt ra thì nếu thuế được giảm bớt, đường sá tốt hơn thì FXX hay Reventon cũng có thể về được tới VN lắm chứ. TP mình cũng có người chi tiền tới triệu USD để sở hữu RR mà. Vấn đề là khi nào thì thuế mới được giảm đây?

Tập Lái
9/10/09
1
0
0
jupiter17vn nói:
COn Lamborghini Reventon duy nhất tại HK đây

Lamborghini Reventon tại Hồng Kông

Cái biễn số trước gắn vậy ra freeway có khi nào bay luôn ko mấy bác, em nghi quá :)

Last edited by a moderator:
Hạng B2
5/7/08
188
0
0
em sang HongKong đi chơi chán chê mà chẳng nhìn thấy siêu xe nào hết. Sang macau vào chỗ wyn thấy 3 con RR đỗ cạnh nhau mới sợ chứ.

Hạng B2
12/10/09
167
0
0
nhìn đường nc ngoài sao mà sướng thế, đến nắp cống mà cũng phẳng lì với mặt đường
như thế này thì bò ngựa mới tung vó thoải mái đc chứ