Hạng F
9/3/06
6.463
3.478
113
Sì Gòn
trời, mấy bác đứng ở đâu mà canh mấy em bò hay vậy. Em gặp em bò đen đúng 1 lần, cách đây 1 tuần

Hạng D
10/1/08
1.617
7
38
Phan Thiết
halogen nói:
trời, mấy bác đứng ở đâu mà canh mấy em bò hay vậy. Em gặp em bò đen đúng 1 lần, cách đây 1 tuần

Ngoài ruộng chứ đấu, bác thích thì cuối tuần em với bác cưỡi bò đi chơi. Con Lp640 chạy nhanh khiếp, đường Nguyễn Trãi đông thế mà em chạy.........bộ không theo kịp :D

BMW Z9 nói:
halogen nói:

Ngoài ruộng chứ đấu, bác thích thì cuối tuần em với bác cưỡi bò đi chơi. Con Lp640 chạy nhanh khiếp, đường Nguyễn Trãi đông thế mà em chạy.........bộ không theo kịp :D

Em gặp nó 1-2 lần rồi,nhưng chưa lần nào được ngắm kĩ cả,cứ sao khi gặp nó xong là tim em đập loạn nhịp thật khó diễn tả cảm xúc.Nếu được bác cho em theo ké với.

Hạng D
22/11/05
1.037
57
48
hình đẹp lắm bác ạ, đúng là nếu hạ tốc độ thấp xuống chút thì sẽ blur cái background lúc đó nhìn có vẻ như xe đang phi tốc độ cao. Nhưng em nghĩ có lẽ do tính thời sự nên bác ko kịp chỉnh máy theo đúng ý, tuy vậy em thấy hình bác rất đẹp và bác lấy nét chuẩn lắm nên xe vẫn rõ trong khi background nhoè đi, kĩ thuật panning của bác cũng khá lắm

Hạng B2
23/8/07
372
3
0
33
@b_asuka2k4: Cái 35 of bạn e chụp ra, nhìn ky~ thấy viền tím tím . Of Bác có bị giống vậy ko?

Hạng B2
1/2/07
309
13
18
35
tấm hình cuối cùng, 1 người chạy siêu xe vòng vòng phố phường, 1 người gánh hàng rong khắp các nẻo đường...hichic