Hạng B2
10/3/16
458
313
63
Kiên Giang
các bác cho em hỏi ngu tí con này hơn con ford explorer ở điểm nào trừ ăn xăng và gía cao hơn gấp đôi, so với cx8 premium em đang đi thì giá cao gấp 3 nó hơn những điểm nào ạ ?
Nó là 1 tượng đài. Bác nhìn qua tụi Ả rập xem, đố bác lấy con cx8 với con explorer mà chạy cát ầm ầm như tụi nó. Dân công trình với sếp bự cực thích con này, đơn giản là công trường, đồi núi hay miền biển thì nó vẫn phà phà chứ không cần cứu hộ.

26/10/16
502
289
73
44
Đây là dòng xe huyền thoại. Hỏi sao nó tốt và giữ giá thì sang mà hỏi bọn Trung Đông ấy!

Hạng F
7/8/17
7.468
10.176
113
Nó là 1 tượng đài. Bác nhìn qua tụi Ả rập xem, đố bác lấy con cx8 với con explorer mà chạy cát ầm ầm như tụi nó. Dân công trình với sếp bự cực thích con này, đơn giản là công trường, đồi núi hay miền biển thì nó vẫn phà phà chứ không cần cứu hộ.
Em xách expl chạy cát ở đồi cát Phan Thiết ầm ầm có j khó đâu bác. Mấy chú pickup còn làm được mà. Lên rừng mới so lại :D

Hạng C
14/9/15
542
319
83
36
Dòng xe này chỉ được cái bền. Chứ về độ sang trọng, tiện nghi, tiết kiệm nhiên liệu lẫn giá bán ko thể so với các dòng xe khác. MÀ VN tiêu chí ăn chắc mặc bền, đi xe này đúng rồi.

Hạng C
14/9/15
542
319
83
36
Mà riêng em thì 3 tỷ ko mắc mớ j đi xe cũ, mà cũ những 5 năm tuổi. Vác về người ta lại mắc công xỉa tại sao 3 tỷ mà mua xe cũ. Giải thích thì mệt, mà im thì người ta nói này kia dốt. 3 tỷ rước ngay Porsche Macan, Mer GLC. VN chả có chỗ nào mà Land đi được mà Porsche, Mer ko đi được cả.

Hạng C
28/6/15
670
940
93
Đi con này thì người ngồi trong xe auto bất tử nên giá nó chát phải rồi, mà xe từ đời 2015 bán có 2 tỉ 980 là rẻ rồi. Phải xe của em em bán 3 tỉ 6, xe của mình mình muốn bán nhiêu là do mình quyết còn chê đắt thì vô hãng mua xe mới, bán chi mà rẻ dữ vậy ko biết à.

Hạng B2
14/11/12
137
126
43
Đi con này thì người ngồi trong xe auto bất tử nên giá nó chát phải rồi, mà xe từ đời 2015 bán có 2 tỉ 980 là rẻ rồi. Phải xe của em em bán 3 tỉ 6, xe của mình mình muốn bán nhiêu là do mình quyết còn chê đắt thì vô hãng mua xe mới, bán chi mà rẻ dữ vậy ko biết à.
Hài nhất là còn ví dụ đại gia bỏ 3 tỏi mua xe này về đi rừng, đi công trường, lại còn trung đông IS toàn xài ko nữa.

Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
xe ford explorer nhà em đi 4 năm rồi đâu có bị gì đâu bác, lỗi thì hãng nào chả lỗi ngay cả xe hạng sang như mer hay bmw.
chất lượng ở vn thì chắc chắn làm sao bằng mỹ được, em ko có ý so sánh 2 xe nhưng em thấy giá nó ảo tưởng vãi.
cuv chắc chắc sẽ êm hơn suv, mà xe hơn 4 tỏi mang vào đồi núi chạy thì xót tiền lắm bác ạ.
Đại gia mà sót gì hè....đâm có 1 nhát....1phut 30 giây là.... cả mấy chục nghìn đô hè...

• Like
Reactions: quannguyentsnct