Hạng B2
23/1/13
216
234
43
600tr nhưng anh muốn đi hạng D và ko muốn trả góp, thì lựa chọn xe cũ thôi, lên 1 hạng nó khác.
Cũng như cầm 300-400tr mua hạng A hay mua hạng B,C cũ.
Khi nào anh cầm trong tay số tiền cố định nào đó và đi lựa xe cho mình, quyết định có thể sẽ khác với suy nghĩ
anh nói đúng nè! chúng ta ko thể đánh giá với quan điểm là tầm tiền đó thì mua dc con xe mới dại gì mua xe cũ, nói như bác kia thì tại sao lại phải bỏ ra tận 600tr hay 1 tỷ để có ô tô đi trong khi 300-400tr đã có oto mới đi rồi. bác ấy quên rằng xe của phân khúc này sẽ có những thứ mà xe phân khúc dưới không bao giờ có và đạt tới dc!!

Hạng D
9/1/15
2.583
3.878
113
40
Ông bán thì cố nâng bi, ông mua thì cố ôm bi rồi chứng tỏ này nọ.
Nói thực lòng bỏ tiền tỷ ra mua con xe bình dân, thương hiệu bình dân Tôi không đủ can đảm đó.
Cái xe suy cho cùng nó là cấu thành của sắt thép dây điện bla bla cái gì nó cũng có giá trị sử dụng tốt ở giai đoạn cụ thể thôi các cụ ah. Còn trường tồn thì xin lỗi méo tin có đâu.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
15/6/16
844
1.119
93
40
Ok bác ấy thích Toyota Camry ko ý kiến, nhiều người chỉ muốn mua Camry ok. Nhưng 1 tỉ sao ko mua Camry nhập Thái mới luôn? :D con Cam Mỹ kia có gì hơn con Cam Thái đố bác ấy nói đc :D
Có điểm hơn Cam thái chứ bác. Điểm hơn đó là tuổi đời em nó hơn Cam thái 2021. Vì tuổi già sức yếu nên 3 năm nữa sẽ được ưu ái cứ 6 tháng đc đi thăm khám 1 lần.

• Haha
Reactions: nguyenbaonguyen
Hạng B2
10/12/12
462
375
63
Bến Tre
Ông bán thì cố nâng bi, ông mua thì cố ôm bi rồi chứng tỏ này nọ.
Nói thực lòng bỏ tiền tủ ra mua con xe bình dân, thương hiệu bình dân Tôi không đủ can đảm đó.
Cái xe suy cho cùng nó là cấu thành của sắt thép dây điện bla bla cái gì nó cũng có giá trị sử dụng tốt ở giai đoạn cụ thể thôi các cụ ah. Còn trường tồn thì xin lỗi méo tin có đâu.
E thấy bác này chuẩn!e cũng 1 lần lỡ dại ham Cam mỹ, bán M3 2016 bù tiền lấy Cam 2009, mua của người quen nên chủ quan, nghe khen ko thôi làm mình cũng mê…hic đúng như bác ấy nói, bán nâng bi, mua thì ôm bi…đâu có dám nói xe mình bị này bị kia, hay lỗi, bà cả bả lại chửi mình nữa!
xe có tốt mấy thì cũng đến hạn phải thay mới, sửa chữa…mà đồ Cam mỹ thì cái gì cũng đắt…chạy 1 năm e chia tay e nó chịu lỗ 65tr, chưa tính tiền thay mấy món trên xe…hic nên thôi e bó tay cái giá trị cốt lõi luôn!có đk thì cứ mới, xe cỏ cũng được!đi ko phải đắn đo, sửa chữa!

• Like
Reactions: hoanganhdhyhp
Hạng F
3/10/15
9.838
12.103
113
Anh vào chiêm ngưỡng siêu xe đi là biết
À cái thằng MinhTam253 gì đó nhớ ra rồi nó bán xe giá cao hơn xe mới!!!!!
Nhìn thấy ngay cái chỗ “Cực hiếm duy nhất 1 đời chủ” với “rodai” là biết cái xe thằng này.
Chưa kể cái xe nó làm chằng chịt những cái đồ gì đó vào không còn nguyên thủy gì nữa cả.
Xe 5 này vốn rất đẹp nhưng vào tay thằng này sợ hết chỗ mà khen.
Nhớ rồi nhớ rồi

Chỉnh sửa cuối: