Hạng C
1/1/12
530
375
63
Ngày 2/9 này em cũng đi ĐL. Có nhà trên đó mà trước giờ toàn leo lên TB, PT ngủ 1 lèo tới nơi nên hoàn toàn ko biết đường. Các bác cho em hỏi có tin tưởng toàn bộ vào Google Map và Vietmap được ko ạ?
Google map theo QL20 là chuẩn bài :D

• Like
Reactions: hamaxx1977
Hạng D
10/3/17
1.147
1.196
113
Ngày 2/9 này em cũng đi ĐL. Có nhà trên đó mà trước giờ toàn leo lên TB, PT ngủ 1 lèo tới nơi nên hoàn toàn ko biết đường. Các bác cho em hỏi có tin tưởng toàn bộ vào Google Map và Vietmap được ko ạ?
GM thì chỉ đường đi có thể đi được, còn đi bằng cách nào thì tùy bác :D

• Like
Reactions: hamaxx1977
Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Google maps chỉ đường nhanh, tốt. Tuy nhiên trong TP Dalat có khi dẫn vào những con dốc trời ơi không thể nào chạy lên được do vừa nhỏ vừa cao, đành phải tìm đường de ra (em, cũng như một số bác khác đã bị rồi)
Vietmap dẫn đường chính xác, thêm cái báo tốc độ qui định, nên lúc nào em cũng dùng khi đi chơi xa.
Tóm lại, dẫn đường luôn là Vietmap, tìm địa điểm nhanh gọn là Google maps (vì VM xử lý yếu và chậm quá)

Hạng B2
27/7/18
109
75
28
39
GM chỉ đường khá chính xác nhưng có điều trên những vùng cao, đồi núi như DL thì nên đề phòng trường hợp điểm đến là đồi cao thì hơi khó nhìn. Vừa rồi mình bị 1 chuyện như vầy, từ chợ DL mình định vị đi ăn buffert rau, định vị gần gần bến xe DL, mình lái xe đền đó thì mất dấu, chạy vòng vòng hoài bục quá hỏi taxi ngay đó thì người ta chỉ có 1 con đường chạy lên, thì ra điểm đến là ngay chổ cáp treo đi TVTL :):):):):)

Hạng F
16/7/15
6.295
25.142
113
em tìm kem bơ Thanh Thảo; đúng vào thứ 7, CN cấm đường, GM chỉ chạy từa lưa vô đường cấm @@, cuối cùng hết cách em đậu xe gần đó (hình như là Phan Đình Phùng) rồi băng hẻm lên (GM đi bộ);
vô tới nơi thấy taxi chạy quá trời, hỏi thì mới biết là phải vòng đường khác, mà GM không bao giờ chỉ.

Hạng C
14/4/13
646
230
43
Lễ này mình lên Đà Lạt , đêm 1/9 ở Nam Ban, đặt phòng ở Đà Lạt 1 đêm 2/9 thì chưa đặt được.

Hạng D
29/6/15
4.923
15.788
113
39
Google maps chỉ đường nhanh, tốt. Tuy nhiên trong TP Dalat có khi dẫn vào những con dốc trời ơi không thể nào chạy lên được do vừa nhỏ vừa cao, đành phải tìm đường de ra (em, cũng như một số bác khác đã bị rồi)
Vietmap dẫn đường chính xác, thêm cái báo tốc độ qui định, nên lúc nào em cũng dùng khi đi chơi xa.
Tóm lại, dẫn đường luôn là Vietmap, tìm địa điểm nhanh gọn là Google maps (vì VM xử lý yếu và chậm quá)
Có đợt mình đi vườn dâu, nó dẫn ra khu mí a bộ đội đóng chốt, mình xém phi vào bị mí ảnh chặn lại bẩu đi vòng 6km qua! Kaka

Tập Lái
21/11/17
33
41
18
43
E nghe thằng bạn nói ở ĐL có chùa cá lóc mà e search hok ra. Hok bik có bác nào có thông tin địa chỉ thì cho e xin đi ạ.