Tập Lái
23/6/15
13
15
3
39
E90 cũng thuộc con nhà lành, chỉ hay hỏng dàn lạnh tầm 6 củ là xong, mấy cái ron đệm cũng k tốn bao nhiêu, gầm phuộc thì chọn xe km ít sẽ đỡ hơn, k cần phải thay ngay
Vẫn quyết tâm E90 hả bác @Vinhphutung. Bác Th. gả E90 cho bác í luôn đi :)
Chi phí ban đầu tạm ok, còn chi phí nuôi e nó mà theo lời mấy bác là e nó thuộc con nhà lành, ko hơn mấy e Hàn bao nhiêu thì e gánh được, cám ơn mấy bác nhiều
Vì công việc làm ăn nên cần mẫu mã chút, tiện nghi và độ phê thì em Bim khỏi bàn, nhưng túi tiền lại ko cho phép rước xe mới hic

• Like
Reactions: 325iE46
Hạng C
30/3/14
605
912
93
Chi phí ban đầu tạm ok, còn chi phí nuôi e nó mà theo lời mấy bác là e nó thuộc con nhà lành, ko hơn mấy e Hàn bao nhiêu thì e gánh được, cám ơn mấy bác nhiều
Vì công việc làm ăn nên cần mẫu mã chút, tiện nghi và độ phê thì em Bim khỏi bàn, nhưng túi tiền lại ko cho phép rước xe mới hic
lành hay không phải có kinh nghiệm mới xem xe, một chút may mắn nữa bác... Mấy cha này là cao thủ BMW nên tự tin phán vậy chứ tay mơ đi mua xe là ỉa đùn với nó nha

• Like
Reactions: 325iE46 and tada
Tập Lái
23/6/15
13
15
3
39
e như bác e chơi ngay E60 date 07-08.

lành hay không phải có kinh nghiệm mới xem xe, một chút may mắn nữa bác... Mấy cha này là cao thủ BMW nên tự tin phán vậy chứ tay mơ đi mua xe là ỉa đùn với nó nha
Đúng rồi đó bác, bởi vậy nên giờ lo kiếm được chiếc nào lý lịch rõ ràng trước đã, rồi xem xe nhờ cao thủ chỉ giúp thêm sau

Hạng D
3/2/05
1.829
2.381
113
otosaigon.com
"Công việc làm ăn cần mẫu mã....."
Vậy thì chỉ mua f30 hoặc f10 thôi ! Dòng E46 - E90 giờ mẫu mã còn tệ hơn cả bọn Hàn Quốc và Nhựt Bổn :(
Hay bác làm con Altis, hoặc Merc C cũ, mẫu mã thích hợp công việc làm ăn :)

• Like
Reactions: tada
Tập Lái
17/12/12
7
3
3
E có tầm như bác , e muc luôn con f30 lci mới, còn nhiêu cứ để bank nó lo, đi xe mới, form mới , với lại bác lần đàu sắm vk2 chơi e90 hơi cực à .

• Like
Hạng D
3/2/05
1.829
2.381
113
otosaigon.com
E có tầm như bác , e muc luôn con f30 lci mới, còn nhiêu cứ để bank nó lo, đi xe mới, form mới , với lại bác lần đàu sắm vk2 chơi e90 hơi cực à .
Bác chủ có 700. Mua lci f30 mới, vậy bank lo gần 1 tỉ :(

• Like
Tập Lái
23/6/15
13
15
3
39
"Công việc làm ăn cần mẫu mã....."
Vậy thì chỉ mua f30 hoặc f10 thôi ! Dòng E46 - E90 giờ mẫu mã còn tệ hơn cả bọn Hàn Quốc và Nhựt Bổn :(
Hay bác làm con Altis, hoặc Merc C cũ, mẫu mã thích hợp công việc làm ăn :)
Mer C200 kompressor mình đã đưa vào tầm ngắm, mà thật sự vì chưa hiểu về em nó nhiều, nên cũng ngại rước về vì sợ chi phí nuôi nấng e nó, hic. Mà e thấy e90 2009 mẫu mã ok mà bác

Hạng B1
14/11/14
97
184
33
www.thietbibaotrom.net
Làm con focus mới cho lành bác ơi. Bim nó đòi hỏi phải yêu xe và bảo trì thường xuyên nên rất mất time. Coi chừng ảnh hưởng đến công việc của bác. Còn suy nghĩ mua xe lành chỉ để đi thì chắc chắn là cực hiếm nha. Trừ khi bác mua Bim mới thì khả năng nó lành trong vài năm đầu.

Tập Lái
23/6/15
13
15
3
39
Làm con focus mới cho lành bác ơi. Bim nó đòi hỏi phải yêu xe và bảo trì thường xuyên nên rất mất time. Coi chừng ảnh hưởng đến công việc của bác. Còn suy nghĩ mua xe lành chỉ để đi thì chắc chắn là cực hiếm nha. Trừ khi bác mua Bim mới thì khả năng nó lành trong vài năm đầu.
Cám ơn bác đã tư vấn. Tại ghiền Bim mà hok có tiền chơi xe mới thôi đó bác. E cũng mê xe cộ lắm. Chăm sóc nó chắc hok sao. Đừng nuôi bệnh là được hehe. Còn focus nhà cũng có em 2010. Đời mới nhìn option ghiền thiệt mà e ko mê nổi nội thất của ẻm

• Like
Reactions: thienngtk