Tập Lái
13/3/15
47
43
18
48
bảo hiểm pjico la củ chuối nhất -xe bi văng đá sứt kính trước gọi cả tháng no mới cho thợ mang kinh dỏm đến lắp ,lắp xong làm gat mưa tự đong không chạy ,di tới đi lui không biêt bao nhiêu lân cuối cung đành bỏ thề kh bao giờ mua pjico

Bảo hiểm pjico quá tồi. Lúc trước mình đi em CX-5 vào bảo hiểm Liberty họ giúp mình khai sao cho thuận tiện nhận được bảo hiểm sớm và giải quyết các thủ tục giấy tờ để mình không mất thời gian đi lại. Sau này mới đổi qua em CR-V do chủ trước mua bảo hiểm PJICO, khi cần bảo hiểm đưa xe lên Honda Cộng Hòa ngồi chờ 3h mới thấy mặt thằng bảo hiểm xuống xem xe (gọi báo cho bh 6.30h, 8h, 9h nhắc lại đến 10h mới có mẹt). Nó xuống hoạnh họe, đòi hỏi giấy tờ ký tá chính chủ (mình mua lại xe) xong tự mình phải ngồi ghi biên bản cho nó, làm khai báo hết thủ tục giấy tờ cho nó.
Chiều hãng báo cho bh phải thay thêm đồ bổ sung, nó gọi cho kỹ thuật hãng yêu cầu phục hồi = cách dám keo lại như cũ chứ không chịu cho thay đồ mới. Làm mình phải mất thêm thời gian chạy lại 1 vòng về hãng và yêu cầu bh xuống giám định lại hư hại để thay thế, mất thời gian và chạy 2 vòng mới xong bh.
Gói bh mua 15tr, thay thế tất tật hế 4tr mà bảo hiểm nó hành kinh.

• Like
Reactions: Latumi
Hạng B2
4/3/07
126
19
18
42
các bác ơi ! xe em tray cản bể dèn sau tray cữa nữa, làm sao làm bảo hiểm ko bị mức mien thường đây

Tập Lái
5/9/14
20
6
3
Tp HCM
Nếu như mình không mua bh, để tự mình bảo hiểm luôn thì có hợp lý ko các bác nhỉ? Bị gì thì tự đem gara sửa và thanh toán luôn :)

Hạng B2
4/3/07
126
19
18
42
Nếu như mình không mua bh, để tự mình bảo hiểm luôn thì có hợp lý ko các bác nhỉ? Bị gì thì tự đem gara sửa và thanh toán luôn :)

Ka Ka Ka Quang linh sẽ phù hộ cho bác ko bi trầy xướt.
bác cư nhớ nguyên tắc " có hoạt động là có sai lầm"

Hạng B2
26/6/15
431
323
63
56
Bảo hiểm Liên hiệp có OK không các bác?

Hạng B2
13/2/15
220
280
63
Làm bảo hiểm bỏ xe lai garage có an tâm kg vậy máy bác, có bác nào bị hư xe hay mất đồ khi làm bảo hiểm chưa vậy, e hơi lăng tăng vụ này

Hạng B2
21/9/13
388
381
63
Làm bảo hiểm bỏ xe lai garage có an tâm kg vậy máy bác, có bác nào bị hư xe hay mất đồ khi làm bảo hiểm chưa vậy, e hơi lăng tăng vụ này
Bác nên đến garage chính hãng mà làm để yên tâm hơn.

Tập Lái
7/12/16
12
4
3
34
xe em xe mới mà chưa đóng biển bị chợt rồi. giờ cũng tính mang đi bảo hiểm nhờ mấy bác kinh nghiệm chỉ giáo