Cảnh Báo làn đường tự do

Hạng D
18/8/14
1.116
425
83
45
theo ngu ý của em là như này...cái bảng đó đúng là nó có ghi chữ "Làn đường tự do" và tiếp sau đó là những con số về thời gian kèm theo địa danh (vd : Bến Lức 12 phút) thì em nghĩ chữ "Làn đường tự do" ở đây mang ý nghĩa đường thông thoáng...ko kẹt xe...hay ji ji đó chứ ko fai như bác chủ nói là tự do về tốc độ đâu
Nó dịch từ freeway ra đó.

Hạng D
18/8/14
1.116
425
83
45
woa, đã quá, mà thiệt hong bác chủ, tại e cũng ít đi nên không biết, mỗi lần đi e đều đi xe cao cấp chở sếp, e thì đc chạy thoải mái nếu đk an toàn và trong tốc độ cho phép! nếu có thì e phải đạp lên 200km/h xem sao
200KM/h đụng con lươn 1 phát , người trên xe chắc phải thử ADN để nhận danh , thi thể thì phải đi lượm lặt từng miếng về, bác thành ma què hay ma không đầu , Khiếp:mad:

Hạng D
24/5/13
1.196
1.649
113
200KM/h đụng con lươn 1 phát , người trên xe chắc phải thử ADN để nhận danh , thi thể thì phải đi lượm lặt từng miếng về, bác thành ma què hay ma không đầu , Khiếp:mad:
haiz, sao bác lại dìm hàng e dữ vậy? nếu e chạy thì e phải nghĩ đến rủi ro có thể xảy ra, khả năng xe mình chạy đc và e phải gánh hết trách nhiệm vì hậu quả mình gây ra! e không khoe khoang gì nhưng chạy tốc độ cao thì e chạy nhiều lần rồi, nhưng không quá 150km/h và phải đi những xe dung tích xi-lanh lớn và độ an toàn cao, e là e liệu cơm gắp mắm ah và 200km/h-điều đó chưa có xảy ra nên bác đừng nói là lượm xác hay thử ADN!

Hạng D
24/5/13
1.196
1.649
113
Cao tốc VN mà Bác chạy tốc độ 200km/h dễ đi đoan tụ ông bà lắm nha Bác em có lời khuyên chân tình không châm chọc Bác đâu nhé. Bỏ ý tưởng đo đi Bác ạ xe cao cấp mà gặp đuong xây dựng theo kiểu cấp cao là dễ tèo lắm đo đungwf chủ quan nha Bác.
e thì e nói vậy thôi chứ e đi bình thường 100km/h qua chỗ mấy chân cầu vượt ngang đường cao tốc là e thấy sợ rồi, xe nhồi lên như sóng biển, mà cũng không bao giờ đc chạy thoải mái trên con đường VN do chất lượng VN thì ai cũng biết rồi:)

• Like
Reactions: VanCongTien