Hạng D
2/11/07
2.013
39
48
32
em ơi Hà Lội phố
trong các màu camaro thì em kết nhất vàng, xanh chuối, với màu này. nhưng 2 màu kia chơi quá nên e chỉ lấy màu này. h thêm 2 sọc đen chạy từ trước ra sau là ổn.
nhìn ngoài nắng cũng ngầu lắm bác, ko đến nỗi nào. màu này nhìn nó lỳ lỳ.

Hạng D
27/6/07
2.371
3
38
OS NAKED TEAM
www.spct.vn
mec_gl450 nói:
trong các màu camaro thì em kết nhất vàng, xanh chuối, với màu này. nhưng 2 màu kia chơi quá nên e chỉ lấy màu này. h thêm 2 sọc đen chạy từ trước ra sau là ổn.
Khi nào trang điểm e nó xong GL nhớ cho anh em xin mấy tấm hình nhìn cho đỡ nghiền nha.
Mấy hum nay có duyên hay sao đó mà thấy con (ko biết là Shelby hay Mustang nữa) màu đỏ chạy ngoài đường hoài. Nhìn đẹp, hầm hố nhưng mà pô nghe nhỏ xíu.
Giống em này

mà ko chắc có phải em này hay ko nữa???

Hôm nào gặp e nó xin cái ảnh mới được.

Tập Lái
25/9/10
14
187
43
42
Gần 10 năm rồi mà em nó kg hề thay đổi gì, lúc nào nhìn cũng đẹp hết. Nào giờ em tưởng 2 cái sọc dọc từ cabô xuống đuôi là người ta sơn thêm chứ, ai dè zin, đúng là phong cách riêng của Camaro.

Tập Lái
25/9/10
14
187
43
42
bill chan nói:
Xin chụp ảnh đâu có xướng, gặp em là em xin lái thử 1 vòng đc hong ta :D

Hạng D
2/11/07
2.013
39
48
32
em ơi Hà Lội phố
bill chan nói:
mec_gl450 nói:
Khi nào trang điểm e nó xong GL nhớ cho anh em xin mấy tấm hình nhìn cho đỡ nghiền nha.
Mấy hum nay có duyên hay sao đó mà thấy con (ko biết là Shelby hay Mustang nữa) màu đỏ chạy ngoài đường hoài. Nhìn đẹp, hầm hố nhưng mà pô nghe nhỏ xíu.
Giống em này

mà ko chắc có phải em này hay ko nữa???

chắc anh thấy Mustang nếu bản V6 đời trước 2011 thì máy có 210hp. nặng nề, chậm rì, bô nhỏ xíu.chứ bản Shelby thì nó gầm cho thì bò ngựa tránh xa luôn :)))
bản V8 thì ngon nghẻ hơn.
mà thik nge hay thì đơn giản mà anh. từ $200-1500 là nge ngon ngay.
xe e vẫn chưa lấy biển nên chưa chạy đi dán dc 2 cái sọc. bô con này nge tạm tạm chứ cũng chưa ổn, phải thay header với muffler của Blowmaster nữa. mà e chưa có $$$. hehe. t
Hotwheel: 2 cái sọc đó dán thêm đó bác :)))) tầm $300 à.