Hạng B2
28/8/17
244
518
93
40
các bác cho em hỏi. em đang đi prado 2008. gần đây đi qua ổ gà thì hay nge cạch cạch phía sau. Có phải phuộc sau vấn đề gì rồi k ạ. Có bác nào ở Đà Nẵng không em xin mời cf
Trâu em cũng vậy. Ko biết từ chỗ nào ra luôn. Chui xuống gầm. Ktra gõ lung tung mà ko tìm ra được. Đóng kính lại thì ko nghe. Hạ kính thì nghe sèng sèng. Xe em bị ở bánh sau bên phụ. Bác nào biết xin chỉ giáo dùm bọn em xin đa tạ.

• Like
Reactions: batmando
Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
Vào hãng thì vậy là đúng rồi... Chất lượng an tâm hơn....Nhưng nếu có quen với thằng cố vấn thì đỡ hơn...nó không múa....Nếu không thì bị tụi nhỏ nó múa chống mặt luôn....Nhưng quan trọng nhất là bác phải hiểu chiếc xe của mình, nó bị sổ mũi chỗ nào....trị ngay vào chỗ đó....Em cũng vừa thay cặp heo côn trên và dưới luôn, tại TOYO Gò Vấp. Hết 3tr8. Chúc ngày mới vui vẽ...
Có thay ống dầu mềm luôn không???

• Like
Reactions: Land13366
Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
Trâu em cũng vậy. Ko biết từ chỗ nào ra luôn. Chui xuống gầm. Ktra gõ lung tung mà ko tìm ra được. Đóng kính lại thì ko nghe. Hạ kính thì nghe sèng sèng. Xe em bị ở bánh sau bên phụ. Bác nào biết xin chỉ giáo dùm bọn em xin đa tạ.
đứng im một chỗ lắc ngang có nghe không bác???

Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
Chào các bác,
Mình vừa mua thanh lý công ty con Land 2005 xanh đít nhái, hiện mình đang tìm thêm thông tin để tu bổ em nó nên mong được các bác đi trước chia sẻ kinh nghiệm.
Trước mình muốn hỏi tình trạng gương chiếu hậu bị loang thế này thì làm sạch hay phải thay?
Mình cần mua ốp lốp dự phòng thì mua ở đâu trong SaiGon được ạ?
Thân!
thay mặt gương chính hãng mới tinh có 670K thôi bác, nên thay không hay đi mau đồ ăn cắp???

• Like
Reactions: Land13366
Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
Chào các bác,
Em hỏi tiếp mong các bác tư vấn, về thông tin garage các bác inbox giúp em để tránh bị hiểu lầm là PR.
Em cần vệ sinh gầm, máy và nội thất cho sạch thơm - do xe cơ quan nên bị ám mùi thuốc lá. Da ghế có vết rạn thì có cách nào xử lý mà k thay da k ạ?
Các bác ở SaiGon giới thiệu giúp em garage uy tín, chuyên trị dòng Land Cruiser để sửa thêm các vấn đề phát sinh.
Em cám ơn.
Saigon thì nhờ Ông Tran Du làm cho

Ghế rạn lột hết ra may mới lại, qua tám may nệm làm bộ 30tr nét căng luôn

Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
Cháu gặp chú bên of với kết bạn fb đấy ạ. Cháu vẫn đang tìm và theo dõi fb chú hàng ngày ạ. Hiện tại cháu đang đi ỉn rồi nên cũng chưa vội. Tìm đúng con xe yêu thích thì mua ạ
HỎi mua con đít nhái của Chú ấy đi, tìm chi cho mệt hả Cháu :)

• Like
Reactions: fire_sword