Hạng B1
11/9/06
87
13
8
Lên Bốn bánh chấm Com đầy ra đó bác ơi. Tha hồ lựa chọn nhé.....
Em lên bốn bánh coi rồi mà thực sự k yên tâm lắm. Mua của anh em trong hội có niềm tin và hy vọng hơn :)

Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
Em lên bốn bánh coi rồi mà thực sự k yên tâm lắm. Mua của anh em trong hội có niềm tin và hy vọng hơn :)
Có người trả chiếc L lai lx470 của em 1 tỏi rồi mà e chưa chịu đây bác

Hạng D
19/10/09
4.759
14.628
113
Tel : 0949999684 .
Em có con 4Runner còn rất chất . Máy 4.0 2 cầu 2007 . Liệu có nâng cấp dàn vỏ ngoài đèn cản lên đời 2015 nổi không các bác ? Em định bán đi mà uổng quá ,tính dọn nâng cấp chơi chơi đi cho đã rồi bán .

Hiện em nó body gần y như vầy . Chỉ khác nó hỏng đẹp bằng hình chôm trên mạng thôi ợi :D
LAND CRUISER  FRIENDCLUB (LFC) "Where there were NO ROADS, there was LAND CRUISER"
LAND CRUISER  FRIENDCLUB (LFC) "Where there were NO ROADS, there was LAND CRUISER"

• Like
Reactions: fire_sword
Hạng B2
21/4/11
423
524
113
E tính múc chiếc này về nghịch , sx 2005 , bản limited , 100k miles rồi , nội thất nát , máy móc gầm bệ còn ổn . Các cụ can ngăn e với ạ

Attachments

• Like
Reactions: Lai Nguyễn
Hạng B2
21/3/18
316
478
93
37
hanoi
Ngon lành quá bác ơi, treo sau độc lâp đa liên kết hay gì đó à bác. cái lò xo cũng ngon, của e xệ hết tămpong còn tý hành trình
(khéo rớt mất con cam nhé lại tiếc hùi hụi:p)
treo sau phụ thuộc, liên kết đa điểm và lò xo thanh cân bằng đó bác, của e vẫn cọc cạch lắm, nhưng bác thấy đấy, khi đi qua chỗ xóc thân xe vẫn nguyên dù cầu xe lắc và cầu xe không gõ vào tăm bông lò xo. (Cam e có bộ gá gắn chắc vào thanh khung gầm nên yên tâm đi qua chỗ xóc ạ hihi)

Hạng B2
14/9/11
131
363
83
treo sau phụ thuộc, liên kết đa điểm và lò xo thanh cân bằng đó bác, của e vẫn cọc cạch lắm, nhưng bác thấy đấy, khi đi qua chỗ xóc thân xe vẫn nguyên dù cầu xe lắc và cầu xe không gõ vào tăm bông lò xo. (Cam e có bộ gá gắn chắc vào thanh khung gầm nên yên tâm đi qua chỗ xóc ạ hihi)
Đã thật! mai bác đặt cốc nước băng ghế sau xem có đổ không cho oách;). Mà tại bác dán tờ ...đềcan xanh nhiều quá nó mới ngon thế. Hì xe em đi như thú nhún, cầm lòng vậy! hạ quyết tâm sau.

Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
Chắc 1 cảm biến xăng gió hay oxy nào đó hư nên kéo theo vậy thôi cụ ah , xe Nhật cũng đỡ hơn xe Đức mấy cái khoản này ...
Sequoia dưới tài Land Cruiser nha bác
Đc xây dựng trên khung gầm bán tải Tacoma

Hạng B2
28/8/17
244
518
93
40
Chiều nay chạy về thấy cái tyo này ướt dầu gì đó,e đoán là tyo dầu hồi hay gas hồi, mà cái nắp đồng thấy lỏng lẻo, Các bác cho e hỏi nó là cái gì và có nên thay ko à? nó nằm khu vực dưới bầu lọc gió .
View attachment 2095679
Ống thông hơi visai cầu trước....không vấn đề đâu

• Like
Reactions: khactum
Hạng B2
21/4/11
423
524
113
Sequoia dưới tài Land Cruiser nha bác
Đc xây dựng trên khung gầm bán tải Tacoma

Dạ e biết bác ơi , nó ko chuyên off road như Land nhưng rộng rãi và option thì hơn hẳn ạ , nhất là bản Limited :) , e mà xoay tiền để dớt nó dc thì sẽ làm topic dọn xe để vừa học vừa cung cấp thông tin đến mọi người cho vui bác ah :)

Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
Dạ e biết bác ơi , nó ko chuyên off road như Land nhưng rộng rãi và option thì hơn hẳn ạ , nhất là bản Limited :) , e mà xoay tiền để dớt nó dc thì sẽ làm topic dọn xe để vừa học vừa cung cấp thông tin đến mọi người cho vui bác ah :)
Nếu so bản limited bác cũng so bản limited của land chứ