Hạng B1
Kính chào các anh, các bác.
Em là Nguyễn Đăng Đại, ở Phú Mỹ, Bà rịa Vũng Tàu. Em đam mê LC lâu rồi mà chưa có duyên rước về. Hiện em đang đi con accord 1992 (bên Accord club), đang trong quá trình tìm kiếm. Rất mong có bác nào trong hội sau thời gian vân vê mê mỏi không thích dùng nửa gả lại thì cho em số điện thoại.
Xin phép bác chủ thớt bên face cho em được vào nhóm bên facebook để học hỏi thêm kinh nghiệm.
Tên: Nguyễn Đăng Đại.
Cơ Quan: Công ty EPS.
Địa Chỉ: Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu.
SĐT: 0908611744 (zalo).
Face ID: https://www.facebook.com/dai.nguyen.3348
Xe: đang tìm hiểu.
Cảm ơn các anh, các bác
LAND CRUISER  FRIENDCLUB (LFC) "Where there were NO ROADS, there was LAND CRUISER"
LAND CRUISER  FRIENDCLUB (LFC) "Where there were NO ROADS, there was LAND CRUISER"

Hạng B2
14/9/11
131
363
83
[QUOTE=" đồ bền với uống xăng ra sao vậy mấy bác ?[/QUOTE]
Hai cái này tỉ lệ thuận với nhau bác ạ, càng bền càng uống xăng và ngược lại, và ,,,dở nhất là nó tỉ lệ nghich với độ dày ví.
Hì Land có hệ giá trị khác bác ạ, chỉ mấy ông hâm hâm bọn em mới mê mẩn thôi, Em thật!

Hạng B2
23/1/10
453
75
28
để dành tiền mãi mới mua dc con land cùi, năm chạy dc có chục lần! Vậy mà giờ phạt nồng độ cồn cao quá hết muốn đi xe luôn.

Tập Lái
29/6/11
11
7
5
[QUOTE=" đồ bền với uống xăng ra sao vậy mấy bác ?
Hai cái này tỉ lệ thuận với nhau bác ạ, càng bền càng uống xăng và ngược lại, và ,,,dở nhất là nó tỉ lệ nghich với độ dày ví.
Hì Land có hệ giá trị khác bác ạ, chỉ mấy ông hâm hâm bọn em mới mê mẩn thôi, Em thật![/QUOTE]
Số tự động có hao hơn số tay nhìu ko bác ?

Hạng B2
21/3/18
316
478
93
37
hanoi
hao như nhau bác ạ, đi land thì đùng nghĩ đến xăng, bác cứ tính 1 nữa mua xe và 1 nữa mua xăng, tha hồ chạy, mà lại ngon hơn mấy con fortune hay everest mới cùng giá trị như thế

• Like
Reactions: quochock
Hạng B2
28/8/17
244
518
93
40
hao như nhau bác ạ, đi land thì đùng nghĩ đến xăng, bác cứ tính 1 nữa mua xe và 1 nữa mua xăng, tha hồ chạy, mà lại ngon hơn mấy con fortune hay everest mới cùng giá trị như thế
Em thích nhất câu nói này của bác....đi land thì không nên lăng tăng vụ xăng cộ....

L81 confirmed
Hạng B2
29/8/14
144
868
93
Bác Liêm chủ tịt cho em hỏi nhờ tý. Đợt trước bác thay lốp 285/65/17 vào, giờ đi đăng kiểm có ok ko hay nó đuổi ra. E thấy con Michelin 285/65/17 giá ngon mà thấy bảo êm lắm. Định thay và làm thêm cái spacer cho nó ngầu mag ngại mỗi cái đăng kiểm. Tks bác trước

• Like
Reactions: fire_sword
Tập Lái
29/6/11
11
7
5
Số tự động cũng mạnh hay có yếu hơn số sàn không mấy bác ? hay có gì dở hơn số sàn không ?

Hạng B2
14/9/11
131
363
83
Số tự động cũng mạnh hay có yếu hơn số sàn không mấy bác ? hay có gì dở hơn số sàn không ?
Sự mạnh - yếu, hay - dở ko phải do bộ số gì bác ạs
Riêng con mông to này của bon em, số sàn nó có cảm biến đồng bộ với nài bác ạ, hôm nào vui vẻ miệng huýt sáo thì số ngọt ngào kinh, hai ngón ok, sàn như tự động. Hôm nào khó ở số cứng ngắc, loạn xạ, hôm nào vội thì chỉ ước có đến 8 số tiển mới đủ.:eek:
Các câu hỏi của bác thể hiện bác chưa mê, bác chưa hiểu gì về Land và cũng chưa chơi, vậy thì hỏi nhiều lắm. Vậy: 1 là chơi đại đi bác, 2 là chuyển con khác cho đỡ lăn tăn.

Chỉnh sửa cuối: