Thảo Luật Chung Landmark 81

Hạng B2
21/7/13
146
795
93
tiếc quá ! năm ngoái được vô lúc cho khách hàng việt kiều đặt cọc các căn trong L81 mà em chỉ lo vô uống rượu và ăn bánh :) koo thì giờ này bán chênh dược rồi :(
Bác tiếc thật ko? Nếu thật em pm mấy căn giá gốc + lỗ 100tr.

P/s: nợ 2 ly PL lâu quá sắp quên ùi :D

Tập Lái
8/7/09
30
97
18
Em đang muốn 1 căn hộ trong Land Mark 81 mà giờ còn toàn căn 3,4 PN, giá >10 tỏi ko vào nổi đây. Ai chạy hàng tòa LM 81, nhắn giúp.
Bác muốn mua không, mình có căn 1 phòng ngủ bán giá Chủ đầi tư + thêm tiền lãi 1%/tháng cho số tiền đã đóng

Hạng C
29/1/16
598
6.645
93
Khả năng Sao đơ ra nhận nhà sao L81 nữa. Thánh Ala xây có 25 tầng mà làm cái móng hết gần 1 năm trời. Đúng với cái tên.

@ Còn mấy thánh chém Sala có vấn đề về đọc hiểu. Ng trên nói là Hợp đồng ko có cam kết chỗ để xe. Nó đúng mà, ăn mua 10 căn Vin cũng ko cam kết chỗ để, mặc dù hầm 3 hầm nối liền cả khu.

Ai chém hầm Vin ko đủ chổ pảrking là ng đó. Hưa từng trải nghiệm Hầm Royal và Times. Em đã lạc trong đó mới hiểu mức độ rộng khủng của Hầm.
Vụ móng bị lún có thật không báo Rio??? Hay bọn xấu nó tung tin nhảm??

• Like
Reactions: Taolee
Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
Vin đã trễ thời gian ký HĐ mua bán 6 tháng với CH landmark 81 mà không có bất cứ hành động xin lỗi gì trong khi trước đó đã phạt mọi người vì đóng tiền cọc trễ.
Giờ khi mời lên ký HĐ thì hàng loạt vấn đề bất lợi cho người mua:
1. Không gởi hợp đồng mẫu cho mọi người xem trước
2. Trong hợp đồng không cam kết chỗ đậu xe ô tô. Việc này cực kỳ kinh khủng vì không lẽ bỏ một đống tiền mua căn hộ cao cấp rồi phải tìm chỗ gởi xe :(
3. Vin được phép giao nhà trễ đến năm 2019 mới bị phạt trễ hạn trong khi lúc cọc họ nói đầu năm 2018 sẽ xong.
Môi người đang tập trung lại để kiến nghị lên Vin vì vậy ai có vấn đề thì đề lại số ĐThoại hoặc nhắn vố số mình nha 0916998845
Mập không mua LM81 nhưng cũng ủng hộ chủ thớt nhe. Mập thấy Vin làm việc rất xem thường khách hàng và bỏ qua cảm nhận của người mua.

Nói chung mua bán cần tôn trọng khách hàng của mình. Chảnh thì tốt mà Chảnh Chó thì không nên.

Hạng C
29/1/16
598
6.645
93
Bachy cảnh báo trước rồi ,giờ k ai được tiết lộ tòa nào cả đâu mấy bác ,mấy công nhân trong đó đều im lặng hết
Ối chời, giờ chẳng biết cái nhà mình mua nằm trên cái móng bò hay móng heo, haha, tội tín đồ!