Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
Anh mua xe của xxx là sai chiến lược,để ông pô đi xe đó mới có cơ hội nhập vào ae mình,đặng đi đâu dể ông pô đi trước hoặc bọc đuôi nhể!!!
@sky:rửa vụ gì đi ????
@1945:chuyến đi này có sử dụng tời của reddecor không anh???

Hạng B2
6/7/09
176
0
16
ducreddoor nói:
Em xin góp vui với một số hình ảnh của Jeeps, chuyến này tụi em đi trước khi vào Hội JEEP.
Jeep trong chuyến đi này bộ là của RED DOOR Deco nhưng đã gả một em cho một "chiến hữu ơ Bình Dương". Nhưng cần là có thể alo cho em nó về phục vụ mình lại....
Xuất phát..từ Bình Dương đi Vũng Tàu trước chuyến Hồ Tràm 1 tuần..... toàn lả girl không nè...

nếu bác ra phan thiết mà đậu xe như vậy là bị hỏi thăm liền

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
TUANDANG nói:
Anh mua xe của xxx là sai chiến lược,để ông pô đi xe đó mới có cơ hội nhập vào ae mình,đặng đi đâu dể ông pô đi trước hoặc bọc đuôi nhể!!!
@sky:rửa vụ gì đi ????
@1945:chuyến đi này có sử dụng tời của reddecor không anh???

tuandang: vấn đề là ông pô ấy chơi đã đời rồi.... không còn nhu cầu nữa pác a.
cũng may chuyến này không cần sử dụng tời.... ha ha..

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
bina2 nói:
ducreddoor nói:
Em xin góp vui với một số hình ảnh của Jeeps, chuyến này tụi em đi trước khi vào Hội JEEP.
Jeep trong chuyến đi này bộ là của RED DOOR Deco nhưng đã gả một em cho một "chiến hữu ơ Bình Dương". Nhưng cần là có thể alo cho em nó về phục vụ mình lại....
Xuất phát..từ Bình Dương đi Vũng Tàu trước chuyến Hồ Tràm 1 tuần..... toàn lả girl không nè...

nếu bác ra phan thiết mà đậu xe như vậy là bị hỏi thăm liền

Nếu ra Phan Thiết thì có pác lo cho bọn em thi sợ ai nữa hở pác???
Còn ở đây là còn năm trong phần đất có Sổ Đỏ hẳn hoi mừ...

Hạng B2
6/7/09
176
0
16
bác ducreddoor hài hước quá. có ảnh dã ngoại nào giới thiệu thêm nhé

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
Chuyến đi mới thì chưa có bác ạ, nhưng có một số hình ảnh cũ nhưng chua bao giờ up lên.
Chuyện nhỏ các pác nhỉ:

Dười hình đoàn jeep đi Hồ Tràm,đậu xe chờ pa con đi chợ mua hải sản.

Hình ảnh thân của các " nữ tướng":

Ae mình sẽ ra sao nếu như không có " hậu cần" như thế này nhỉ??

Một số hình ảnh vui:
Đám cười thì ít nhưng pà con hộ tống thì n...h..i..ề....u.....

Xe jeep thời này, tài xế cũng khác người nữa.... Kính thứa các pác... đây là ông tài em mới tuyển nè.... Mr. Thạch....

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
ha ha,bác tài nhà quơ đi ăn chay ngày quốc khánh.
GOOD GOOD

Hạng B2
18/5/09
250
0
0
www.otosaigon.com

Để bảo đảm an toàn tính mạng, Thạch tôi đang áp dụng truơng trình thử nghiệm đi jeep cũng phải đội mũ bảo hiểm tại tp.HCM, nếu thành công sẻ xin áp dụng chính thức trên toàn Quốc

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
ducreddoor nói:
Chuyến đi mới thì chưa có bác ạ, nhưng có một số hình ảnh cũ nhưng chua bao giờ up lên.
Chuyện nhỏ các pác nhỉ:
Kính các bác ,e biết thay bánh xe rồi d0o1 nha?
Nhưng nhờ con đội của vitieubaos a,lủng bánh mới biết mình không có con đội.Chú ý.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
6/7/09
176
0
16
chắc là e cũng phải sắm một cái máy ảnh quá, thấy các bác chụp đẹp quá nên e sẽ thử để góp vui