Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
bina2 nói:
chắc là e cũng phải sắm một cái máy ảnh quá, thấy các bác chụp đẹp quá nên e sẽ thử để góp vui

đúng rồi bác ạ, lúc trước em cũng đi chơi nhiều với jeep lắm nhưng cũng đâu co chụp hình, cứ nghĩ là " chụp làm gì" nhưng giời có các bác em sẽ siêng năng chụp để có dịp " báo cáo" với các bác nhà mình.... Bác bina2 phải sắm để chia sẽ kỉ niệm ờ PT với tụi em chứ...

Hạng B2
6/7/09
176
0
16
ducreddoor nói:
đúng rồi bác ạ, lúc trước em cũng đi chơi nhiều với jeep lắm nhưng cũng đâu co chụp hình, cứ nghĩ là " chụp làm gì" nhưng giời có các bác em sẽ siêng năng chụp để có dịp " báo cáo" với các bác nhà mình.... Bác bina2 phải sắm để chia sẽ kỉ niệm ờ PT với tụi em chứ...

rất mong được gặp ae tại Phan Thiết (nhưng e chỉ rảnh thứ 7 và CN thôi, ngày thường e kẹt rồi). có gì các bác cứ alô cho e nhé

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
Về thủ đô bằng JEEP ĐÀ NẴNG
Dù time không nhiều,nhưng máu đua đòi cũng muốn làm 1 chuyến bắt đầu từ ĐN với ae xe JEEP
Đáp chuyến bay 300 ghế ,20 VIP
Lang Thang Với Jeep

Gặp lại cố nhân,những model đã cộng tác 1 vài chương trình quảng cáo sự kiện,TVC
Lang Thang Với Jeep

Máu me nổi dậy,thôi thì làm 1 pô,có chết ji2 đâu ha ?!(mấy e đề nghị chup đó nghe)
Lang Thang Với Jeep

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
AE JEEP –VESPA ĐÀ NẴNG đã chờ sẵn để "làm thit "
Lang Thang Với Jeep

...........
1 đêm nhẹ nhàng ở chân đèo HẢI VÂN, Thanh và CAMERA BẮC tiến
Quyết định chui hầm vì sương mù dày đặc
Lang Thang Với Jeep

Quê hương là đây:
vẫn nao nao như những năm 90 về thăm lần đầu
Lang Thang Với Jeep

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
Lang Thang Với Jeep

Những phong cảnh miền Trung khi chưa trong mưa lũ
Lang Thang Với Jeep

Vẫn tìm thấy feeling trên từng cung đường
Lang Thang Với Jeep

Hạng D
7/5/09
1.078
6
38
Các bác có gan đi offroad đường tuần tra biên giới không, vùa chạy vừa sợ mới phê. Bên kia là CPC, bên này là Việt Nam lâu lâu thấy mấy chú khỉ nhảy ra vờn vờn, chốc chốc lại cán qua mình một em mãng xà còn nhi đồng, đèo dốc thì khỏi chê, thỉnh thoảng thích cảm giác mạnh thì phi vô đường mòn (vừa sợ giẫm mìn-loại chống tăng đàng hoàng nhe, vừa tránh cành cây vắt ngang) các bác sẽ gặp rất nhiều địa hình mà dân offroad thường gặp: cát có, sình có, hố lầy có, ụ mối to tổ chảng leo được cả chiếc Jeep lên...còn nữa

Hạng B1
4/9/09
61
0
0
lâu lắm mới thấy bác dinhchua lên DĐ, vậy mà mới gặp đã lấy địa hình ra dọa ae rồi. trừ e ra, các bác còn lại thì có lẽ "không dám đâu". chỉ sợ bữa nào các bác tổ chức offroad thì riêng bác lại nêu lý do bị kẹt thì ...

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
DINHCHUA nói:
Các bác có gan đi offroad đường tuần tra biên giới không, vùa chạy vừa sợ mới phê. Bên kia là CPC, bên này là Việt Nam lâu lâu thấy mấy chú khỉ nhảy ra vờn vờn, chốc chốc lại cán qua mình một em mãng xà còn nhi đồng, đèo dốc thì khỏi chê, thỉnh thoảng thích cảm giác mạnh thì phi vô đường mòn (vừa sợ giẫm mìn-loại chống tăng đàng hoàng nhe, vừa tránh cành cây vắt ngang) các bác sẽ gặp rất nhiều địa hình mà dân offroad thường gặp: cát có, sình có, hố lầy có, ụ mối to tổ chảng leo được cả chiếc Jeep lên...còn nữa

nghe ghê quá.....cảm giác đó từ từ đi anh ơi....nếu đi về chắc mấy chị em cấm vận luôn đó.

Hạng B1
4/9/09
61
0
0
ducreddoor nói:
nghe ghê quá.....cảm giác đó từ từ đi anh ơi....nếu đi về chắc mấy chị em cấm vận luôn đó.

chỉ sợ chị Ỉn nâu thôi, chị e khác có cấm vận thì chỉ là cấm vận nguời khác, không phải cấm vận với bác đâu mà sợ. Mà biết đâu các chị em muốn thử sức ở cung đường đó thì sao (trừ e ra nhé, e sợ lắm)