Hạng B1
9/7/09
86
8
8
Dear Bác Vinh Nam,
Liệu có thể lập hội để các Anh Em đang sở hữu xe AMG cùng gặp nhau, giao lưu được không?
Nếu được Mình tham gia một suất Bác nhé!
Thân chào,

• Like
Reactions: otosaigon
Chi Hội MBFC
25/1/08
10.117
3.605
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn
Dear Bác Vinh Nam,
Liệu có thể lập hội để các Anh Em đang sở hữu xe AMG cùng gặp nhau, giao lưu được không?
Nếu được Mình tham gia một suất Bác nhé!
Thân chào,
Cám ơn bác và đúng ý của em đã ấp ủ từ lâu. Em cũng đang có kế hoạch làm 1 chuyến trong nước cho xe /// AMG trong nước và quốc tế.
Chuyến quốc tế em dự định đi đến Phuket và cung đường này thì xe AMG mặc sức mà tung hoành vì toàn đi cao tốc.

• Like
Reactions: VuManhTruong
Hạng C
31/7/06
582
460
63
Quận 2
www.balloningmedia.com.vn
hay là track cho AMG group luôn nhỉ? nếu Sepang là kế hoạch năm thì happyland là monthly plan vại? Dù happyland có thể có nhiều hạn chế nhưng yêu thích cảm giác hơi mạo hiểm tí cũng hay, khoảng cách quá gần SG và cách haxaco có 1 tiếng lái xe :)
LẬP AMG CLUB

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: CLA250
Hạng B1
9/7/09
86
8
8
Hi Bác Nam,
Bác sớm hoàn tất kế hoạch rồi gửi cho các Anh Em nghiên cứu, sắp xếp thời gian nhé.
Mình cũng nghe đến Happyland, nếu có điều kiện thì cũng tụ tập Anh Em AMG lại xem như buổi gặp gỡ đầu tiên trước dự án lớn.
Chờ thông tin từ Bác.
Thân chào,

• Like
Reactions: speedvn
Tập Lái
17/5/16
4
8
3
Em chạy X6
Có thể tham gia đc ko ạ
em muốn tham gia vào hội thì phải làm sao
mong anh chị giúp đỡ

em tên: Nam
Ở: q2
phone: 0902 517 567

thanks các anh chị :)

Hạng B2
8/10/18
358
309
70
37
hay là track cho AMG group luôn nhỉ? nếu Sepang là kế hoạch năm thì happyland là monthly plan vại? Dù happyland có thể có nhiều hạn chế nhưng yêu thích cảm giác hơi mạo hiểm tí cũng hay, khoảng cách quá gần SG và cách haxaco có 1 tiếng lái xe :) View attachment 475260
vô lăng như xe của bác ở đâu bán e lụm cái ạ :D