Hạng B2
5/10/15
112
96
28
Xe cụ ai lắp vậy? Theo như em biết chỉ có người trong hội Attrage/Mirage làm và em có danh sách những người đã làm. Cụ làm vớ vẩn ở ngoài bắn đinh nhôm viền lại chẳng xấu. Trước khi comment cụ nên đọc hết bài của em nhé.
Cụ thử gửi hình lên xem thế nào?

Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Xe cụ ai lắp vậy? Theo như em biết chỉ có người trong hội Attrage/Mirage làm và em có danh sách những người đã làm. Cụ làm vớ vẩn ở ngoài bắn đinh nhôm viền lại chẳng xấu. Trước khi comment cụ nên đọc hết bài của em nhé.
Cụ thử gửi hình lên xem thế nào?
Bác nói cứ như biết tuốt, đẹp xấu do mỗi người, bác thấy đẹp thì đẹp trong mắt bác, mình thấy xấu là chuyện của mình, cớ gì nào là nói người khác lung tung rồi là vớ vẩn. Chi vậy bác? Ai không đúng ý bác thì bác nói thế à? Hay ảnh hưởng đến bài của bác?
xin nhắc lại xe mình đã làm cáp giữ gương kiểu này và mình thấy xấu.

Hạng B2
5/10/15
112
96
28
Bác nói cứ như biết tuốt, đẹp xấu do mỗi người, bác thấy đẹp thì đẹp trong mắt bác, mình thấy xấu là chuyện của mình, cớ gì nào là nói người khác lung tung rồi là vớ vẩn. Chi vậy bác? Ai không đúng ý bác thì bác nói thế à? Hay ảnh hưởng đến bài của bác?
xin nhắc lại xe mình đã làm cáp giữ gương kiểu này và mình thấy xấu.
Em không phải biết tuốt mà biết những người đã làm cáp bảo vệ giống của em thì chưa ai nói là nó xấu.
Xấu đẹp là tùy theo từng người nhưng vấn đề ở đây là nguyên bản và sau khi lắp thì không khác gì nhau và nhìn ngoài không phân biệt được thì sao bác lại nói là xấu? Nói như vậy có phải là lung tung không? Bác dựa vào đâu để nói là xấu? Bác chụp ảnh xe bác lên xem sau khi lắp nó khác gì không? hay là bác không dám đưa lên? hay là thợ nó làm ẩu cho bác?
Em cũng chỉ là người dùng xe không phải gara, nhưng một ý tưởng đưa ra chia sẻ cũng mọi người mà gặp những người không hiểu biết như bác phán thì bác có thấy bực mình không?

• Like
Reactions: dangphi1995
Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Em không phải biết tuốt mà biết những người đã làm cáp bảo vệ giống của em thì chưa ai nói là nó xấu.
Xấu đẹp là tùy theo từng người nhưng vấn đề ở đây là nguyên bản và sau khi lắp thì không khác gì nhau và nhìn ngoài không phân biệt được thì sao bác lại nói là xấu? Nói như vậy có phải là lung tung không? Bác dựa vào đâu để nói là xấu? Bác chụp ảnh xe bác lên xem sau khi lắp nó khác gì không? hay là bác không dám đưa lên? hay là thợ nó làm ẩu cho bác?
Em cũng chỉ là người dùng xe không phải gara, nhưng một ý tưởng đưa ra chia sẻ cũng mọi người mà gặp những người không hiểu biết như bác phán thì bác có thấy bực mình không?
bác đúng là lên trình thánh phán rồi đó.
cái dây cáp sài lâu nó bị đen xì xấu xí, gở ra thấy mà ghê (tôi thấy vậy) mà bác nói đẹp thì mặc kệ bác.
Quan điểm của người khác nói mà bác nói người ta là lung tung thì nghĩ lại ai là người nói lung tung vậy?
Ý tưởng của bác hay ga ra tôi cũng chả quan tâm, ai thích thì làm, ai thấy đẹp và cần thiết thì làm, riêng tôi vẫn thấy xấu.
Hiểu biết của tôi rất hạn chế, chắc hiểu biết của bác quá cao siêu nên đánh giá được tầm không hiểu biết của người khác. Bác đúng thánh rầu!

Hạng B2
18/8/16
264
366
63
Thôi 2 bác cãi nhau làm gì, coi như quan điểm mỗi người mỗi khác. Tuy nhiên nếu bác chủ làm có thể bảo vệ gương và mặt gương mà không thay đổi hình dáng bên ngoài thì ok rồi. Đã gắn vào rồi thì có ai tháo ra nhìn bên trong đâu mà thấy xấu hay đẹp.

• Like
Reactions: kemdau
Hạng B2
5/10/15
112
96
28
bác thớt cho em hỏi bạn Phi này còn làm món này ko? để hôm nào em nhờ bạn ấy qua gắn cho con Cerato của em
Phi vẫn làm thêm đó bác nhưng Cerato thì ko biết có làm dc theo kiểu này ko nữa