Hạng D
6/8/16
2.420
18.298
113
(nói tiếp)
....... hư bóng đèn :) .... sau đó nếu đề không nổ máy mới biết xe hư.
P/s : Chủ thớt lặn rồi anh em ơi.
chắc seeder của Lam chủ tịch ;)

9/7/20
752
1.037
93
28
Ủa thắc mắc chút lắp cam thì có mỗi cái dây nguồn gắn tẩu sạc là hết chứ chủ thớt cắt nối gì vậy nhỉ?

• Haha
Reactions: Masupilami
Hạng F
29/10/16
11.581
22.206
113
Pháp
Ủa thắc mắc chút lắp cam thì có mỗi cái dây nguồn gắn tẩu sạc là hết chứ chủ thớt cắt nối gì vậy nhỉ?
Các bác sửa dùm xe em,hay có ý kiến
  • bật công tắc, khi vào xe, đèn cháy như đèn đêm noel
  • sau khi đề xong thì tất cả đen thui ....

... ... em kh thể nào làm được , hay sửa cho bạn í ....

Do đó em kh tài nào mà trị bệnh được khi đèn tất cả đều tắt ... Do đó nhờ các bác giúp đở dùm. Thú thật em kh phải trong nghề, đừng ém dẹp em kiểu nầy ... Help me, please , aide moi, STV (SVP) . Cám ơn trước các bác có tâm huyết ... Thân !

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
hiện lỗi engine cá vàng + accu+ nhớt trên taplo xe. Em đề máy lên thì nó mất mà tắt máy mở lại thì nó lại lên lỗi => Xe bác có bị lỗi này không
Xe éo nào chả vậy, depart nó ko hết thì mới suy nghĩ chứ anh hihi

• Haha
Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Gắn cái camera hành trình thôi mà làm như độ máy bay phản lực ko bằng. Camera hành trình mà lằng nhằng vậy thì lém bà đi. Chạy ra mua cái khác.
Cam hành trình e order trên lazada về cắm vào cái tẩu thuốc, mang ra garage nói e đi dây "âm" tường giúp a với 3 lon bò cụng. Sao lại đấu vào mạch cho mắc công zậy ta?

• Haha
Tập Lái
26/12/20
4
0
1
30
chắc chủ thớt nghĩ xe hơi giống xe 2 bánh
nó hiện đèn lỗi thôi bác :D đề lên nó tắt ( tức là không có lỗi) tại e thấy nó hiện lên hơi khó chịu tí thôi, tại mình nghịch ngu quá =))

Tập Lái
26/12/20
4
0
1
30
Hi cụ.
Báo thế nào thì cụ đề máy xong chụp cái hình cho anh em vào phán. Như cụ liệt kê thì hình như chưa phải là lỗi.
Cụ có độ chế gì thì nhớ chừa cái board cầu chì ra. Câu dây vào chân tẩu thuốc là an toàn nhất.
Cụ nên tháo hết các dây nối vào cầu chì tại board chính và thay hết mấy cái cầu chì cụ độ chế dây bằng cầu chì gốc cùng ampe cho an toàn cụ ạ.
Chế câu dây điện vào bản cầu chì chính của xe mà có vấn đề là con xe nằm vạ ra giữa đường không biết đâu mà lần.
dạ, thanks bác, e sẽ rút kinh nghiệm lần nghịch ngu sau =))