Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN
RE: Lắp đồ chơi cho Innova

Trích đoạn: anhemvietnam

- 1 cái bơm hơi điện (12V nhỏ như cái bàn ủi (bàn là) nhà pác, lấy điện trong xe tử cái chổ mà các pác hay châm thuốc hút ấy) đề phòng đi xa có gì bất trắc
- Đèn gầm (có công tắc riêng đề phòng lúc gặp ****).Thank các pác trước.
bác thân mến đèn gầm có nhất thiết phải làm công tắc riêng không? không lẽ gắn neon gầm thì mấy **** thổi lại phạt sao? phạt gì nhỉ?
mong các bác giải thích giúp em để em biết đường mà đỡ:)

Tập Lái
24/2/06
3
0
1
www.Vietnamchemtech.com

Bac anhemvietnam viết hay thật, rất cẩn thận, cám ơn bác nhiều, em vẫn đang ban khoăn là có nên lắp cái nóc không? thấy mấy anh em ở SG lắp đẹp quá mà ở HN chỉ có màu đen trông hơi xấu, em đã cho thay khóa điện, còi chống trộm, cửa điện cản sau. Cũng đang suy nghĩ có nên lắp cản trước hay không?
Quan điểm của em chỉ có thêm thôi, không thay và đổi
Rất mong các bác giúp đỡ

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Tuyệt đối không gắn cản trước! Xe cty em cũng vừa bị dụ gắn cái cản trước trông rất thô, nó chuối chuối làm sao. Để em chụp hình cho bác xem nhé

Hạng D
24/4/06
2.450
13.555
113
TP. HCM

theo ý em là như thế này (các Bác nhớ là theo ý em đó) : độ có nghĩa là làm cho xe (hay cái gì gì)
khác biệt với hình dáng ban đầu, thì cũng có nghĩa là lắp thêm hay....tháo bớt:D,
VN chưa có Hamman, Hatge, amg.... mà chỉ có Con Rồng đỏ, âu mỹ, sàigòn part... chuyên bán lẻ đồ trang trí?
mình có thắc mắc là sự khác biệt giữa độ xe và lắp thêm, hình như ở VN chử yếu là mua đồ lắp thêm thì phải, nếu thế nên gọi là trang trí, không phải độ xe,
E nghĩ là Hamman, Hatge khi ...độ:D cũng phải lắp thêm hay tháo bớt nhưng họ làm pro hơn:D.
không biết ý các Bác thế nào?

họ làm thủ công cho từng chiếc xe thì phải bác ạ, thay động cơ 5.0, cản trước và sau , mâm... đều thiết kế riêng, còn của mình là đồ sản xuất hàng loạt của TQ hay an dương vương rồi lắp thêm đây. bác chờ xem xe em độ sắp xong rồi, chăc chắn là hay hơn là đi làm theo khuôn mẫu của người khác.

Hạng B2
27/6/06
181
465
125
418 Minh Phụng, P9, Quận 11

Chào các bác, em mới đăng ký user để post, trước đây em toàn xài Guest thui. Thú thực trước em chưa dám mơ lấy vợ hai, nhưng giờ em cảm thấy em sắp "sờ" được vợ hai rùi, em cũng cố. Em tính em sẽ đợi coi CIVIC xem thế nào, nếu 23K <CIVIC < 27K thì em lấy, nếu cao quá 28K, có lẽ em sẽ cưới em I' Nó Vào J model. Nhưng nghe các bác bàn về độ I'n nó vào J phức tạp thế có lẽ em tính cưới INOVA G vậy. he he cảm ơn kinh nghiệm của người đi trước.

tts confirmed
Hạng B2
20/6/06
313
6
18
Hà Nội
vantaibacnam.com

Xài Inno G đi bác interboy! Chỉ phải thêm 1 chút cho đỡ xấu thôi như body kit, vỉ nướng khô mực chẳng hạn... là đủ rùi. Chúc bác mua được xe như ý!

Hạng D
24/4/06
2.450
13.555
113
TP. HCM

Mã:
tts
cái ở trên nóc xe là vĩ nướng khô mực hả, cha thơm quá ta:D, vậy mà lước trước em nghe các Bác nói là máng...lợn cơ :D.
Các Bác đừng uýnh em nha

Hạng B2
30/1/06
436
17
18
SÀI GÒN
www.facebook.com

Trích đoạn: interboy

Chào các bác, em mới đăng ký user để post, trước đây em toàn xài Guest thui. Thú thực trước em chưa dám mơ lấy vợ hai, nhưng giờ em cảm thấy em sắp "sờ" được vợ hai rùi, em cũng cố. Em tính em sẽ đợi coi CIVIC xem thế nào, nếu 23K <CIVIC < 27K thì em lấy, nếu cao quá 28K, có lẽ em sẽ cưới em I' Nó Vào J model. Nhưng nghe các bác bàn về độ I'n nó vào J phức tạp thế có lẽ em tính cưới INOVA G vậy. he he cảm ơn kinh nghiệm của người đi trước.
Ui pác interpol ơi,
bài của em ở trên được chia ra 2 phần, phần đầu dành cho To J là những thứ em thấy cần thiết để 1 em J nó oắt như em G thui, còn những thứ ở phần sau thi G cũng chẵng có (trừ cái tay lái ra thui), chỉ là em muốn liệt kê ra 1 số món để mấy pác đóng góp chút ý kiến thui, pác thấy cái nào hợp thì mua gắn thêm vào , chứ đâu nhất thiết là pác phải gắn đầy đủ như dzậy để các pác đang chay G ghen dzới pác
, pác nào đang đi G tha lỗi cho em [8D][8D][8D] !!!
Mà em thấy pác lấy CIVIC thi chở cũng được 5 hay 6người là chật rồi , lỡ bữa nào đi chơi xa với bạn bè ngồi được có nhiêu đó người không đã lắm. em thấy xe 7 , 8 chổ là phù hợp, có thể thêm mấy người nữa.
Với tầm tiền của pác, có thể tham khảo thêm APV của Suzuki, em thấy em này cũng được, có cái dáng ngộ ngộ 1 tý, em chưa chạy thử nên chưa biết nhiều.