Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
26/8/13
2
0
0
vé 300k vé nhưng ko phải tất cả đề là 3k đâu các bác. có những giá cao hơn từ 400k-800k nữa, nhưng dù sao ko mua dc cái 3k mua cái 400k cũng rẻ rề rùi

Tập Lái
27/8/13
6
0
0
nghe bảo vé 3k là bỏ tất cả các dịch vụ phụ theo phải không nhỉ? ngay cả đồ ăn thức uống hả

Hạng B1
20/8/13
85
0
6
mấy cái đó mua trên máy bay luôn đó bạn. Mà bay chăng ngắn chắc cũng o cần ăn. Uống thì có đó

Tập Lái
27/8/13
5
0
0
tào lao, nó tách dịch vụ ăn uống ra khỏi giá vé để ai có nhu cầu ăn thì mua riêng, ko mún ăn thì thôi đỡ tốn tiền. Chứ đồ ăn của VJ nhìn còn hấp dẫn hơn cả VNA, nguyên 1 cái menu đó bác

Hạng B1
21/8/13
57
0
0
bác trả tiền thì bác cứ mang về xem đứa nào nó cản dc bác . nhung tô dĩa muỗng thì phải để lại .

Hạng B1
23/8/13
74
0
6
kurocat nói:
bác trả tiền thì bác cứ mang về xem đứa nào nó cản dc bác . nhung tô dĩa muỗng thì phải để lại .
ủa dao muỗng bằng nhựa hay kim loại mà ko cho mang về hả bác o_0

Hạng B1
23/8/13
64
0
0
các bác nói chiện làm em nhớ lại thằng con em hùi nhỏ. đi máy bay có mấy cái dao với muỗng bằng sắt, nó cứ quay sang hỏi mẹ nó, cái này có lấy ko, làm em mắc cười ko nhịn nổi

Tập Lái
23/8/13
7
0
1
bằng sắt mang lên đó chém nhau ah. khách san thì các bác xu khăn được chứ đi máy bay thì chắc xu được tăm xỉa răng. đi mấy chặng nước ngoài đường dài thì xu thêm được bộ bài. bac thớt lên ke haoch va kinh phí đi . viet nó có tiếp e nhìn phê hơn . hehehe

Hạng B1
23/8/13
64
0
0
hacuong nói:
bằng sắt mang lên đó chém nhau ah. khách san thì các bác xu khăn được chứ đi máy bay thì chắc xu được tăm xỉa răng.

oài, bác thíx thì xu cái gì chả dc, nó đâu nói gì, chỉ là hơi ngại thui

Status
Không mở trả lời sau này.