Hạng B1
17/7/11
89
5
8
40
HCM
kennyngo nói:
9 ơi dạo này khỏe k cưng, từ lúc gắn body kit lên rồi có đi đua ở đâu k, hôm nào cho anh chim ngưỡng xe em cái nào
. Thấy mọi người toàn là bàn chuyện gì đâu không, k ai chịu hẹn một ngày chính xác để gặp nhau chém gió gì cả
dạ, có đua a, đua lên và xuống vỉa hè em thua bọn chân dài hết. ^^ nói chứ gắn kit thì đẹp nhưng đi hay bị cạ gầm wa a ơi. Nhìn màu mè vậy chứ e chưa đụng j đến pô, lọc gió, nội thất...

Tập Lái
15/12/11
46
0
0
Bình Dương
Chu choa. Fieta cố hàng độ Bodi hả các bác ? bưa nào rãnh chụp up lên cho em xem với . Fiesta cũng hay nhỉ ? bữa nào ghé đại lý xin test xem sao ?

Em nghe có nhiều bác chạy khen quá trời, thấy chạy cũng khá đẹp. Đúng là em hơi lạc hậu. Fieta ra từ đời nào rồi mà em chã biết

Hạng B2
24/7/11
358
86
28
[/quote]
dạ, có đua a, đua lên và xuống vỉa hè em thua bọn chân dài hết. ^^ nói chứ gắn kit thì đẹp nhưng đi hay bị cạ gầm wa a ơi. Nhìn màu mè vậy chứ e chưa đụng j đến pô, lọc gió, nội thất...
[/quote]
K sao miễn là mình thấy thích là được rồi, hôm nào muốn độ gì thêm thì nói a tư vấn cho, mà đúng gắn body vô đi hơi thấp một chút, phải cẩn thận với mấy cái ổ gà k thì tiêu

Hạng C
6/8/11
644
1
18
sao chưa thấy kết lại là có lâp thêm hội hay không ??? em đang vô gia cư đây nè , có bác nào hội ford cưu mang em không huhuhuhu

Hạng D
24/8/11
2.057
121
63
39
Bình Tân
forum ko cho phép lập, muốn thì anh em tự xử ra 1 nhóm nhỏ, rồi kéo vào FFC lun thì dc, ý kiến riêng của em là em vẫn thik từng hội riêng hơn, đi 1 dàn FFi giống hình đi tiết kiệm xăng vẫn vui hơn

Hạng D
9/2/10
1.359
516
113
37
theone1984 nói:
forum ko cho phép lập, muốn thì anh em tự xử ra 1 nhóm nhỏ, rồi kéo vào FFC lun thì dc, ý kiến riêng của em là em vẫn thik từng hội riêng hơn, đi 1 dàn FFi giống hình đi tiết kiệm xăng vẫn vui hơn
Anh em gom chung, gia nhập hội Ford sẽ có điều kiện và bề dày kinh nghiệm hơn bác. Giờ tách ra hội lẻ mà mọi người ko ai chịu đứng ra tổ chức thì cũng khó.

Hạng B2
24/7/11
358
86
28
Tách ra thì cũng tốt thôi, nhưng cái chính là các bác có nhiệt tình và thật sự muốn lập một nhóm riêng hay k, mới nói mà k thây ai đi cũng chán, còn gia nhập hội ford hay k còn tùy thuộc vào mọi người, nếu k thích muốn tạo cái gì đó riêng biệt thì cũng k ai cấm được, nói chung là do các bác thôi

Hạng C
6/8/11
644
1
18
đề nghị bác hang_xeng tạo 1topic chiêumộanh em hội ford hàng tháng đi bácơi.

Hạng D
24/8/11
2.057
121
63
39
Bình Tân
@kubin: vậy nè, bác tạo 1 topic, tên j chưa nghĩ ra nhưng đại khái nội dung là thông báo 1 ngày trong tháng, off ở mô (cố định lun chỗ), mí h (cố định), cho anh em bít, ai thik thì góp vui, chỉ là cafe buổi sáng thôi, 2 người cũng đi dc dzị
em xin đề xuất wán cafe 7 wonder, công viên Bình Phú Q6, có chỗ đậu oto. anh em fiesta gặp nhau, chia sẽ để bít em iu mình có tật j ko, cách nào tối ưu, giá ở đâu rẻ....

Hạng B2
24/7/11
358
86
28
Hôm trước em cho ngày h cụ thể mà có cụ nào hưởng ứng đâu, sao phải làm phiền tời bác hangxen làm gi