Hạng B1
11/10/11
96
60
18
Bác yên tâm đi, em qua nhiều Gara rồi ở đây em thấy vừa ý nhất. A Kha làm rất có tâm đặc biệt ko vẽ vời gì cả, A hiểu rõ giá tri xe của mình nên anh luôn làm tốt và tiết kiệm nhất cho chủ xe. anh kể ngày xưa anh cũng chơi xe này và anh đặt luôn cho nó là xe mệt thây cho Mercedes. Hehehe. khi nào bác qua alo em chay xe ra chơi, buổi chiều chủ nhật Garage ko làm việc nha. Cái cản trước xe em làm lại ở anh Kha luôn, 6 chai đó bác.
6 chai vay thui nhập về gắn vô luon bác tony, làm phục chế lai vậy dau có ngon ! Coi chừng bị thuốc rui bac oi

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Hồng Cơ Group
Hihi, Thuốc thì em thấy ko bi thuốc rồi. Cản em độ sport để nhìn trẻ hơn, em đang nguyên cứu phục hồi lại cái sunroof, mô tơ còn quay tốt nhưng dàn cơ bị hư. híc
6 chai vay thui nhập về gắn vô luon bác tony, làm phục chế lai vậy dau có ngon ! Coi chừng bị thuốc rui bac oi

• Like
Reactions: phuc.ollie
Hạng B1
11/10/11
96
60
18
Hihi, Thuốc thì em thấy ko bi thuốc rồi. Cản em độ sport để nhìn trẻ hơn, em đang nguyên cứu phục hồi lại cái sunroof, mô tơ còn quay tốt nhưng dàn cơ bị hư. híc
search dàn cơ nhập về thay , em nghĩ vậy ! thay xong là chạy được vì motor còn hoạt động.

Hạng B1
11/10/11
96
60
18
dạ sorry bác ! xe em dọn chưa xong nên chưa dám hó hé và 1 phần cũng bớt lên otosaigon

Hạng C
21/7/13
764
758
93
Em mới lấy E200 w211 2004. Đang hơi lo lo sợ nằm dọc đường, Các Bác có biết gara ngoài nào chuyên Mec giá rẻ rẻ thì giới thiệu hoặc pm cho em. Rất cám ơn các Bác.

Hạng C
21/7/13
764
758
93
Cần tài liệu kỹ thuật hay kiểm tra giá chính hãng phụ tùng alo,em hỗ trợ các bác. Số cầm chân của em : 0912 75 3738 Mr Khang.
Em xin phép oánh dấu cái. Bác có hướng dẫn sử dụng và bảo dưỡng của E200 w211 2004 k ạ? Xe e đang báo lỗi hình bình accu, chủ trước nói là lỗi cầu chì và đã nốt tắt lại, chạy 1 năm nay k thấy sao, nhưng giờqua tay em thấy run run ạ. Please help!